ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมกีฬา วันพฤหัสบดีที่ 6 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันพฤหัสบดีที่ 6 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
เซเรียอา
18:30 โบโลญญ่า – อินเตอร์ มิลาน
18:30 ซามพ์โดเรีย – กาญารี่
20:30 ลาซิโอ – เอ็มโปลี
20:30 สเปเซีย – เวโรน่า
22:30 อตาลันต้า – โตริโน่
22:30 ซัสเซาโล่ – เจนัว

ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 PAEEK Keryneias – อโปเอล นิโคเซีย

โกปาเดลเรย์
01:30 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ – บาร์เซโลน่า
02:00 แอตเลติโก บาเรียเรส – เซลต้า บีโก้
02:00 มิรานเดส – ราโย่ บาเยกาโน่
02:00 เรอัล บายาโดลิด – เรอัล เบติส
03:30 ซีดี อัลโคยาโน่ – เรอัล มาดริด
22:00 คิโรน่า – โอซาซูน่า
22:00 ฟูเอนลาบราดา – คาดิส

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี – นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า – เปอเซล่า ลามังกัน
20:30 พีเอสไอเอส เซมารัง – เปรซียา จาการ์ตา

อีเอฟแอลคัพ
02:45 เชลซี – ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์

คูเวต ลีก
21:35 ยาร์มุค – อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
23:50 อัล-ชาบับ(คูเวต) – อัล คูเวต เอสซี

โอมาน ลีก
19:55 บาห์ลา – อัล ซีบ
19:55 ซาฮัม – Nizwa Club
20:20 ดูฟาร์ – โซฮาร์ คลับ

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 ออร์แลนโด แมจิก – ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
07:00 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – ดีทรอยต์ พิสตันส์
07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
07:30 บอสตัน เซลติกส์ – ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
07:30 อินเดียน่า เพเซอร์ส – บรู๊คลีน เนตส์
07:30 ดัลลัส แมฟเวอริกส์ – โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
08:00 มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส – โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
08:00 มิลวอกี บักส์ – โทรอนโต แร็ปเตอรส์
10:00 ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส – ไมอามี่ ฮีต
10:00 ซาคราเมนโต้ คิงส์ – แอตแลนตา ฮอกส์
10:00 เดนเวอร์ นักเก็ตส์ – ยูทาห์ แจ๊ส

Chinese Basketball Association
10:00 Shanxi Brave Dragons – Guangdong Southern Tigers
10:00 Guangzhou Loong Lions – QingDao Eagles
14:00 Zhejiang Lions – Shenzhen Leopards
14:30 Fujian Sturgeons – Jilin Northeast Tigers
18:35 SiChuan PinSheng Whale – Beijing Royal Fighters
19:00 Tianjin Pioneers – NanJing TongXi DaSheng

Korea Basketball League
17:00 Changwon LG Sakers – Goyang Orions

Adriatic Basketball League
00:45 Partizan – CO Split

Basketball Bundesliga
01:00 BBC Bayreuth – BG Goettingen
01:00 Hamburg – Bamberg

Israeli Basketball Premier League
00:40 Hapoel Tel-Aviv – Hapoel Eilat

Friendly Competition
00:00 Tartu University – Enisey Krasnoyarsk
00:30 FUS Rabat – RCA Casablanca
00:30 BK Saldus – Talsi

Super Basketball League
17:00 Taiwan Beer – Bank of Taiwan
19:00 Yulon Dinosaurs – Pu-Yuan

Slovak Extraliga Basketball
00:00 BK ASK Inter Slovnaft Bratislava – MBK Lucenec
00:00 Komarno – ONYX Levice
00:00 BC Prievidza – Handlova
00:00 BK Iskra Svit – BK 04 AC LB Spisska Nova Ves

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
ATP-S – Australische -Tasse
07:30 Daniil Medvedev – Matteo Berrettini
07:30 Cameron Norrie – Taylor Fritz
13:30 James Duckworth – Arthur Rinderknech
13:30 Struff – Denis Shapovalov
15:00 Alex De Minaur – Ugo Humbert
15:00 Dennis Novak – Alex De Minaur
15:00 Alexander Zverev – Felix Auger Aliassime

ATP-S – Adelaide International 1
07:30 Steve Johnson – Karen Khachanov
07:30 Gael Monfils – Juan Manuel Cerundolo
07:30 Daniel – Tommy Paul
07:30 Egor Gerasimov – Gianluca Mager

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Anzoategui – Caracas
05:00 Aragua – Lara

Mexican Pacific League
08:30 Jalisco – SULTANES MONTERREY
09:30 Algodoneros – Tomateros

Colombia LPB
07:30 Gigantes de Barranquilla – Vaqueros de Monteria

Dominican Republic LIDOM
06:15 TIGRES DEL LICEY – GIGANTES DEL CIBAO
06:30 AGUILAS CIBAENAS – ESTRELLAS ORIENTALES

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
Dota 2
Dream league S16 (Europe DPC)
00:00 Team Bald Reborn – ITB
03:00 Brame – Ghost frogs

D2cl 2021 S6
01:00 Entity Gaming – CIS Rejects

QH S3
11:00 InterActive Philippines – Execration
13:00 Violet – Alpha Esports
15:00 Alpha Esports – SUMMIT GAMING