ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมกีฬา วันศุกร์ที่ 7 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันศุกร์ที่ 7 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
เซเรียอา
00:30 เอซี มิลาน – เอเอส โรม่า
00:30 ซาแลร์นิตาน่า – เอซี เวนิช
02:45 ฟิออเรนติน่า – อูดิเนเซ่
02:45 ยูเวนตุส – นาโปลี

โกปาเดลเรย์
00:00 เรอัล ซาราโกซ่า – เซบีย่า
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน – บียาร์เรอัล
02:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล – แอธเลติก บิลเบา
02:00 อัลเมเรีย – เอลเช่
03:30 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า – แอตเลติโก้ มาดริด

เอ ลีก
15:45 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี – ซิดนีย์ เอฟซี

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 อีสต์ เบงกอล – มุมไบ ซิตี้

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 พีเอสเอส สเลมัน – เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
20:45 เปอร์ซิบ บันดุง – เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง

โปรตุเกส ดิวิชั่น 2
03:15 เอสซี เฟยเรนเซ่ – อคาเดมิก้า โคอิมบร้า

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
21:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด – เจเอส คาบิลี่
21:00 ซีเอส กงส์ต็องตีน – เจเอส ซาอัวร่า
21:00 เอ็มซี แอลเจอร์ – ยูเอส บิสกรา
21:00 ปาราดัว เอซี – อาร์ซี อาร์บา

Saudi Arabia League
19:20 อัล บาเดน – อัล อิตติฟาค
22:05 อัล ทาวอน – อัล ฮาเซม
23:55 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) – อัล-ไฟฮา

กาตาร์ ลีก
20:15 อัล ไซลีย่า – อัล ชามาล
22:25 อัล การาฟา – อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
22:25 อัล ซาดด์ – กาตาร์ เอสซี

โอมาน ลีก
19:50 มัสแคท – อัล นาห์ด้า
19:55 อัล มูซานนาห์ – โอมาน คลับ
20:20 ดูฟาร์ – โซฮาร์ คลับ
22:59 อัล ซูวาอี – อัลรูสตัก
23:35 อัล นาเซอร์ (โอมาน) – Salalah

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:30 นิวยอร์ก นิกส์ – บอสตัน เซลติกส์
08:00 เมมฟิส กริซลีส์ – ดีทรอยต์ พิสตันส์
08:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
10:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – แอลเอ คลิปเปอร์ส

Chinese Basketball Association
14:00 Shanghai bilibili – Xinjiang Flying Tigers
14:00 Ningbo Rockets – Zhejiang Golden Bulls
18:35 Liaoning Dinosaurs – Beijing Ducks
18:35 Shandong Heroes – Suzhou Dragons

EURO
01:00 Crvena Zvezda Red Star – Fenerbahce Ulker
02:00 Alba Berlin – Panathinaiko
02:05 cabi Electra Tel Aviv – Saski Baskonia
02:45 Real Madrid Teka – Unics Kazan

National Basketball League(Australia)
15:30 Adelaide 36ers – Perth Wildcats

Turkish Basketball League
22:00 Besiktas Cola Turka – Bahcesehir Koleji
22:00 Galatasaray Cafe Crown – Buyukcekmece
22:00 Tofas – Turk Telekom
22:00 Maik Ze Fendi – Efes Pilsen

Iceland Basketball League
02:15 Keflavik – Vestri
02:15 IR Reykjavik – Stjarnan
02:15 Thor Thorl – Njardvik
02:15 Valur Reykjavik – U.M.F. Tindastoll
02:15 Thor Ak Akureyri – U.M.F. Grindavik
02:15 Breidablik – K.R. Basket

Austria B Basketball League
00:00 Raiders Tirol – Basket Flames
00:00 Salzburg – BBC Nord
00:00 Celovec – BSC Raiffeisen Furstenfeld
01:00 Jennersdorf – Dornbirn Lions

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
ATP-S – Adelaide International 1
07:30 Laslo Djere – Marin Cilic
07:30 Thanasi Kokkinakis – Mikael Ymer

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Anzoategui – Caracas
05:00 Magallanes – Lara

Colombia LPB
07:30 Gigantes de Barranquilla – Caimanes

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
Dota 2
DPC SA 2021/22 Tour 1
00:00 Unknown – Balrogs
03:00 Infinity Esports(SA) – Omega Gaming
06:00 NoPing Esports – beastcoast

DPC CIS 2021/22 S1
00:00 Natus Vincere – HellRaisers
18:00 Team Empire Faith – Virtus.pro
21:00 Nemiga Gaming – V Gaming

QH S3
11:00 Violet – Red flower
13:00 AG – Alpha Esports
15:00 SUMMIT GAMING – Violet

Asia New Star Cup
15:00 Violet – RUSH B
18:00 AG – Lilgun