ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมกีฬา วันอาทิตย์ที่ 9 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันอาทิตย์ที่ 9 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
ลาลีกา
00:30 กรานาดา ซีเอฟ – บาร์เซโลน่า
03:00 เรอัล มาดริด – บาเลนเซีย
20:00 ราโย่ บาเยกาโน่ – เรอัล เบติส
22:15 เซบีย่า – เกตาเฟ่

บุนเดสลีกา
00:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต – โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน – โคโลญจน์
23:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม – โวล์ฟสบวร์ก

ไทยลีก 1
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี – ขอนแก่น ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 นครราชสีมา เอฟซี – สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:30 การท่าเรือ เอฟซี – ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 ชลบุรี เอฟซี – เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

ไทยลีก 2
18:00 ขอนแก่น เอฟซี – สุโขทัย เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:30 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด – ระยอง เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด – อุดรธานี เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี – ราชประชา | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

เซเรียอา
18:30 เอ็มโปลี – ซัสเซาโล่
18:30 เอซี เวนิช – เอซี มิลาน
20:30 กาญารี่ – โบโลญญ่า
20:30 โตริโน่ – ฟิออเรนติน่า
22:30 นาโปลี – ซามพ์โดเรีย
22:30 อูดิเนเซ่ – อตาลันต้า

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 ล็องส์ – แรนส์
19:00 แบรสต์ – นีซ
21:00 แกลร์กมงต์ ฟุต – แร็งส์
21:00 เม็ตซ์ – สตารส์บูร์ก
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์ – ทรัวส์
22:59 น็องต์ – โมนาโก

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 วาล็องเซียนส์ – แก็งก็อง
01:00 เกรอน็อบล์ – เอเจ โอแซร์
01:00 ตูลูส – น็องซี่
01:00 ปัว เอฟซี – โรเดซ อเวรอน
01:00 ดิฌง – นีมส์
01:00 บาสเตีย – เกววีลย์ อูแอส

เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:15 เรอัล บายาโดลิด – บูร์โกส ซีเอฟ
03:00 เลกาเนส – เรอัล โซเซียดาด บี
20:00 คิโรน่า – ฟูเอนลาบราดา
22:00 ซีดี ลูโก้ – มิรานเดส

ปรีไมราลีกา
01:00 เอสโตริล – ปอร์โต้
03:30 เบาวิสต้า เอฟซี – ซีดี ทอนเดลา
22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ – มาริติโม่

ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 ไอโอนิกอส – อโพลลอน สมายร์นิส
20:00 อาริส ซาโลนิก้า – พีเออี อโตรมิตอส
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี – พานาธิไนกอส

เอฟเอคัพ
00:30 ฮัลล์ ซิตี้ – เอฟเวอร์ตัน
00:30 เชลซี – เชสเตอร์ฟิลด์
00:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ – พลีมัธ อาร์ไกล์
00:30 สวอนซี ซิตี้ – เซาแธมป์ตัน
00:45 เยโอวิล ทาวน์ – บอร์นมัธ เอเอฟซี
19:30 ลูตัน ทาวน์ – ฮาโรเกต ทาวน์
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด – ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก – นอริช ซิตี้
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน – เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00 สโต๊ค ซิตี้ – เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ – เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ – มอร์แคมบ์
21:00 ลิเวอร์พูล – ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 เดน บอสช์ – เอ็มเมน
03:00 เอ็นเอซี เบรด้า – เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
18:15 โวเลนดัม – เอสซี เทลสตาร์
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี – เอดีโอ เดน ฮาก
22:45 เดอ กราฟสคัป – วีวีวี เวนโล

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
22:59 แคเมอรูน – บูร์กินาฟาโซ

ซือเปร์ลีก
17:30 คอนยาสปอร์ – ชีวาสสปอร์
20:00 เคย์เซริสปอร์ – อัลเตย์สปอร์
20:00 กัซเทป – อันตัลยาสปอร์
22:59 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ – เบซิคตัส เจเค

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
03:30 แอลเอ คลิปเปอร์ส – เมมฟิส กริซลีส์
07:00 อินเดียน่า เพเซอร์ส – ยูทาห์ แจ๊ส
07:00 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – มิลวอกี บักส์
07:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์ – ออร์แลนโด แมจิก
07:30 บอสตัน เซลติกส์ – นิวยอร์ก นิกส์
09:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – ไมอามี่ ฮีต

Chinese Basketball Association
10:00 Suzhou Dragons – Xinjiang Flying Tigers
10:00 Tianjin Pioneers – Liaoning Dinosaurs
14:00 SiChuan PinSheng Whale – Shandong Heroes
14:30 Beijing Ducks – Zhejiang Lions
18:35 Zhejiang Golden Bulls – Guangzhou Loong Lions
19:00 Shanghai bilibili – Ningbo Rockets

National Committee Association America
06:00 LSU – Tennessee
08:00 Duke Blue Devils – Miami (Fla.)
09:00 Gonzaga – Pepperdine Waves

National Basketball League(Australia)
09:00 Illawarra Hawks – Melbourne United
11:00 Brisbane Bullets – New Zealand Breakers

Korea Basketball League
13:00 Anyang KGC – โซล เอสเคไน้ท์
13:00 โซล ซัมซุงธันเดอร์ – Wonju Dongbu Promy
15:00 Jeonju KCC Egis – Changwon LG Sakers
15:00 Daegu KoGas Pegasus – Ulsan Hyundai Mobis Phoebus

Adriatic Basketball League
00:00 KK Buducnost – Crvena Zvezda Red Star
00:00 KK Cedevita Olimpija – Borac
00:00 KK Igokea – FMP Beograd
00:00 Mornar Bascet – KK Krka

Ligue Nationale de Basket
00:00 Chalons-Reims – Strasbourg
01:00 Fos Ouest – Bourg-en-Bresse
02:30 Nanterre – Elain Bearnais Pau-Orthez
22:59 Paris-Levallois – Chorale Roanne
22:59 Monaco – Le Portel
23:30 Entente Orleanaise – Gravelines Dunkerque

Asociación de Clubes de Baloncesto
00:00 San Pablo Burgos – Isla De Tenerife Canarias
01:15 Bizkaia Bilbao Basket – ริเวอร์อันดอร์รา
02:45 Kalise Gran Canaria – Obradoiro CAB
18:30 C.B. Breogan Lugo – Saski Baskonia
18:30 Unicaja – Pamesa Valencia
22:59 FC Barcelona – La Bruixa d’Or Manresa
22:59 CAI Zaragoza – Polaris World CB Murcia

Basketball Bundesliga
00:00 LTi Giessen 46ers – BG Goettingen
02:30 EnBW Ludwigsburg – BBC Bayreuth
02:30 Bamberg – S.Oliver Baskets Wurzburg
02:30 Mitteldeutscher BC – Ratiopharm Ulm
21:00 FC Bayern Munchen – Chemcats Chemnitz
21:00 Fraport Skyliners – EWE Baskets Oldenburg
21:00 New Yorker Phantoms – Alba Berlin

BLNO
20:30 Nidaros Jets Sverresborg – Baerum Basket
22:59 Froya – Ammerud
22:59 3B/Baerums Verk – Tromso Storm

Friendly Competition
00:00 C.U.S. Cagliari Woman – Firenze Women
00:00 Dziki Warszawa – AZS Politechnika Opolska
00:00 GKS Tychy – AZS AGH Krakow BC
00:00 Polpharma Starogard Gdanski – Mosir Krosno
00:30 Bologna BK2016 – Juvi Ferraroni Cremona 1952
01:30 Portimonense SC – Ginasio Clube Olhanense
02:00 Gijon – CB Tizona
02:00 Globalcaja La Roda – Valencia B
02:00 Moron – CB Marbella
02:00 Royal Canoe – CB Cornella
02:00 Zentro Madrid – CB Alginet
02:00 Essex Rebels – Worthing Thunder
02:00 Hemel Storm – Oaklands Wolves
02:30 Rucker Sanve San Vendemiano – Pallacanestro Crema
02:30 Sinermatic Ozzano – Raggisolaris Faenza
02:30 Tramarossa Vicenza – Pontoni Falconstar Basket Monfalcone
02:50 Vaporart Bernareggio – UEB Gesteco Cividale
03:00 Mamy Oleggio – Pavia
04:30 CP Esgueira – Clube dos Galitos

Basketball Japan League
11:05 Osaka seven Fukujin – Niigata Swan
11:05 Toyama Grouses – Akita Northern Happinets
12:05 Yokohama B-Corsairs – Toyota Alvark
13:05 Gunma Crane Thunders – Shimane Susanoo Magic
13:05 Nagano Shinshu Brave Warriors – Hiroshima Dragonflies
13:05 Rerakamuy Hokkaido – Hamamatsu Higashimikawa
13:05 Utsunomiya Brex – Kyoto Hannaryz
13:05 Aisin Sea Horses – Shiga Lake Stars
13:05 Diamond Dolphins Nagoya – Tsukuba Robots
13:05 Hitachi Sunrockers – Toshiba Brave Thunders
16:05 Ryukyu Golden Kings – Chiba Jets

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
04:00 Aragua – Anzoategui
05:00 Lara – Magallanes

Mexican Pacific League
06:00 SULTANES MONTERREY – Jalisco
07:05 Tomateros – Algodoneros

Colombia LPB
06:00 Vaqueros de Monteria – Gigantes de Barranquilla

Dominican Republic LIDOM
04:00 GIGANTES DEL CIBAO – AGUILAS CIBAENAS
06:30 ESTRELLAS ORIENTALES – TIGRES DEL LICEY

Puerto Rico LBPRC
06:10 Cangrejeros – Criollos Caguas
06:10 Gigantes de Carolina – Indios de Mayaguez

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
Dota 2
Dream league S16 (Europe DPC)
00:00 OG – Team Tickles

DPC SA 2021/22 Tour 1
00:00 Interitus – Wolf Team

D2cl 2021 S6
01:00 Natus Vincere – CIS Rejects

QH S3
11:00 Violet – Spawn.496
13:00 Violet – InterActive Philippines
15:00 SUMMIT GAMING – TEAM M11

DPC China 2022 S1
12:00 Invictus Gaming – Phoenix Gaming
15:00 LBZS – RNG
18:00 PSG.LGD – Vici Gaming