ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมกีฬา วันอังคารที่ 11 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันอังคารที่ 11 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
ลาลีกา
03:00 เอสปันญ่อล – เอลเช่

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ตูลูส – น็องซี่

เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 เรอัล โอเบียโด – เออิบาร์

ปรีไมราลีกา
03:15 กิล วิเซนเต้ – วิตอเรีย กิมาไรส์

เอฟเอคัพ
02:55 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด – แอสตัน วิลล่า

โปรตุเกส ดิวิชั่น 2
01:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า – เฟยเรนเซ่

อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
01:15 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน – ฮาโปเอล เยรูซาเลม

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 คอโมโรส – กาบอง
20:00 แอลจีเรีย – เซียร์ราลีโอน
22:59 ไนจีเรีย – อียิปต์

ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี – โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี

ซือเปร์ลีก
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ – อดาน่า เดมิร์สปอร์

ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
00:00 อัลตินอร์ดู – เคซิโอเรนกูคู

พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
00:20 มานาม่า คลับ – อัล ริฟฟา
20:45 อัล ฮัดด์ – อัล มูฮารัค
23:20 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) – อัล ฮาล่า

เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
10:00 พูมาส ยูนัม – โตลูก้า

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี – อีสต์ เบงกอล

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง – เปอเซล่า ลามังกัน
16:30 เปรซียา จาการ์ตา – เปอซิปูร่า จายาปูร่า

คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู – เกทส์เฮด

คูเวต ลีก
21:40 อัล ซัลมิย่า – คาซม่า
23:55 อัล คูเวต เอสซี – อัล-อราบิคลับ (คูเวต)

โอมาน ลีก
19:55 อัล ซีบ – อัล ซูวาอี
19:55 อัลรูสตัก – อัล มูซานนาห์
20:00 อัล นาห์ด้า – Nizwa Club
20:00 อัล นาเซอร์ (โอมาน) – บาห์ลา
20:00 โซฮาร์ คลับ – มัสแคท
23:10 โอมาน คลับ – ซาฮัม
23:35 ดูฟาร์ – Salalah

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์ – ยูทาห์ แจ๊ส
07:00 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – มิลวอกี บักส์
07:30 บอสตัน เซลติกส์ – อินเดียน่า เพเซอร์ส
07:30 นิวยอร์ก นิกส์ – ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
08:00 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ – ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
10:00 ซาคราเมนโต้ คิงส์ – คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์
10:00 ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส – บรู๊คลีน เนตส์

Chinese Basketball Association
10:00 Ningbo Rockets – SiChuan PinSheng Whale
10:00 Liaoning Dinosaurs – Shenzhen Leopards
14:00 Suzhou Dragons – Guangzhou Loong Lions
14:30 Zhejiang Lions – Tianjin Pioneers
18:35 Shandong Heroes – Shanghai bilibili
19:00 Zhejiang Golden Bulls – Beijing Royal Fighters

National Committee Association America
05:00 Winthrop – Campbell
06:00 Northern Kentucky – Wright State
06:00 NC-Greensboro – Wofford
06:00 Colgate – Army
06:00 South Carolina State – Morgan State
07:00 Lafayette – Navy
07:00 Lehigh University – Holy Cross
07:00 Loyola Maryland – Bucknell
07:00 American – Boston University
07:00 IUPUI – Illinois Chicago
07:00 E. Tennessee State – Western Carolina
07:30 Florida A and M – Grambling
07:30 Bethune-Cookman – Southern
08:00 UMKC Kangaroos – Nebraska Omaha
08:00 North Dakota – South Dakota
08:00 Alabama A M – Jackson State
08:30 Prairie View – Arkansas-Pine Bluff
08:30 Texas Southern – Mississippi Valley State
09:00 Alabama State – Alcorn State
09:00 Denver – North Dakota State
10:00 Oregon State – Oregon
10:00 Pepperdine Waves – San Diego

National Basketball League(Australia)
15:30 Cairns Taipans – Brisbane Bullets

Korea Basketball League
17:00 Wonju Dongbu Promy – Jeonju KCC Egis
17:00 โซล เอสเคไน้ท์ – Changwon LG Sakers

Adriatic Basketball League
00:00 KK Zadar – Studentski Centar

Israeli Basketball Premier League
01:00 Maccabi Rishon LeZion – Hapoel Beer Sheva
01:10 Bnei Herzliya – GALIL ELYON

Friendly Competition
02:15 Hrunamenn – Skallagrimur

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Sydney Tennis Classic
07:00 Jessica Pegula – Caroline Garcia
07:00 Emma Raducanu – Elena Rybakina

WTA-D – Sydney Tennis Classic
07:00 Barbora Krejcikova & Shuai Zhang – Yifan Xu & Zhaoxuan Yang
07:00 Beatrice Gumulya & Jessy Rompies – Lyudmyla Kichenok & Jelena Ostapenko
07:00 Alexa Guarachi & Nicole Melichar – Gabriella da Silva Fick & Alana Parnaby
07:00 Darija Jurak & Desirae Krawczyk – Vivian Heisen & Panna Udvardy
07:00 Anna Danilina & Beatriz Haddad Maia – Gabriela Dabrowski & Giuliana Olmos
07:00 Arantxa Rus & Astra Sharma – Haet M. & Lisa Mays

WTA-S – Adelaide International 2
07:30 Anhelina Kalinina – Veronika Kudermetova
07:30 Katerina Siniakova – Cori Gauff
07:30 Liudmila Samsonova – Mayar Sherif
07:30 Sorana Cirstea – Tereza Martincova

WTA-D – Adelaide International 2
07:00 Marie Bouzkova & Lucie Hradecka – Marta Kostyuk & Katarzyna Piter
07:00 Annerly Poulos & Tina Nadine Smith – Alicja Rosolska & Erin Routliffe
07:00 Kaitlyn Christian & Lidziya Marozava – Julia Lohoff & Kimberley Zimmermann
07:00 ELIXANE LECHEMIA & Ingrid Neel – Peangtarn Plipuech & Aldila Sutjiadi
07:00 Ulrikke Eikeri & Danka Kovinic – Miyu Kato & Sabrina Santamaria
07:00 Tereza Martincova & Marketa Vondrousova – Nadiya Kicheno & Sania Mirza

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Caracas – Aragua
05:00 Lara – Anzoategui

Colombia LPB
07:30 Vaqueros de Monteria – Caimanes

Dominican Republic LIDOM
03:00 AGUILAS CIBAENAS – GIGANTES DEL CIBAO
04:00 TIGRES DEL LICEY – ESTRELLAS ORIENTALES

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022nlc spring
00:00 VNR – Team Singularity
01:00 BFR – MnM Gaming
02:00 AST.T – NKI
03:00 RDL – X7 Esports
04:00 BTXL – DY

LVP SLO Spring 2022
00:00 MOVISTAR RIDERS – TH
01:00 G2 Arctic – BSO
02:00 MADM – FNTQ
03:00 Bar – KOI
04:00 UCAM Esports Club – Giants Gaming

2022 lckcl spring
15:00 HLE.C – T1.C
16:00 NS.C⁠ – DK.C
17:00 DRX.C – KT.C
18:00 bro.c – KDF.C
19:00 LSB.C – GEN.C

Dota 2
Bitsler Cup
01:30 Hokori – NoPing e sports
03:30 SG e sports – Hokori
04:00 APU King of Kings – Infamous
06:00 NoPing e sports – Lava BestPc
08:00 SALCHIPAPA – Balrogs

QH S3
11:00 Violet – AG
13:00 TEAM M11 – Spawn.496
15:00 Spawn.496 – AG

DPC China 2022 S1
12:00 Phoenix Gaming – RNG
15:00 EHOME – Team Aster
18:00 PSG.LGD – LBZS