ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมกีฬา วันพุธที่ 12 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันพุธที่ 12 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
พรีเมียร์ลีก
02:45 เซาแธมป์ตัน – เบรนท์ฟอร์ด | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD3

เซเรียอา
02:45 กาญารี่ – โบโลญญ่า

รีโว่ ลีก คัพ (ไทยลีกคัพ)
15:00 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด – เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
15:00 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี – หนองบัวลําภู | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
15:00 กระบี่ เอฟซี – สุพรรณบุรี เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
15:00 ปลวกแดง ยูไนเต็ด – สมุทรปราการ ซิตี้ | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
15:00 เมืองเลย ยูไนเต็ด – การท่าเรือ เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
15:00 พิษณุโลก เอฟซี – สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
17:00 ราชประชา เอฟซี – ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
17:00 ลำปาง เอฟซี – ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ – ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 สงขลา เอฟซี – บางกอกกล๊าส เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ – เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี – ชลบุรี เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี – ขอนแก่น ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 นครปฐม เอฟซี – โปลิศ เทโร เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี – นครราชสีมา เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 ระยอง เอฟซี – บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

ไชนีสซูเปอร์ลีก
14:30 ต้าเหลียน โปร – เฉิงตู ซินเฉิง
14:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ – ชิงเต่า เอฟซี

อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
03:00 เร้ดดิ้ง – ฟูแล่ม

ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:15 อโพลลอน สมายร์นิส – โอเอฟไอ เครเต้
22:15 พีเอโอเค ซาโลนิก้า – พาไนโทลิกอส อกรีนิออน

โปรตุเกส ดิวิชั่น2
22:30 วาร์ซิม – เอสซี เฟยเรนเซ่

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 ซูดาน – กินีบิสเซา
20:00 ตูนิเซีย – มาลี
22:59 มอริเตเนีย – แกมเบีย

กาตาร์ ลีก
20:20 อัล วาครา – อัล คอร์
22:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) – อัมม์ ซาลาล
22:30 กาตาร์ เอสซี – อัล ชามาล

เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:06 ซานโตส ลากูน่า – ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เดลี ไดนามอส – เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด – พีเอสไอเอส เซมารัง

ลีกวัน อังกฤษ
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ – เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45 ซันเดอร์แลนด์ – ลินคอล์น ซิตี้
03:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ – วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

อีเอฟแอลลีกทู
02:30 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ – สวินดอน ทาวน์
02:45 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส – โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ – ทรานเมียร์ โรเวอร์

คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
02:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด – เยโอวิล ทาวน์
02:45 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น – กริมสบี้ ทาวน์
02:45 คิงส์ ลินน์ – น็อตต์สเคาน์ตี้
02:45 บอร์แฮม วู๊ด – วีลด์สโตน เอฟซี
02:45 อัลทริงแคม – สต็อคพอร์ท เคาน์ตี

คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ – ฟาสเลย์ เซลติก
02:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ – เค็ทเทอริ่ง ทาวน์

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
07:30 โทรอนโต แร็ปเตอรส์ – ฟีนิกซ์ ซันส์
08:00 เมมฟิส กริซลีส์ – โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
08:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส
08:00 ชิคาโก บูลส์ – ดีทรอยต์ พิสตันส์
10:30 แอลเอ คลิปเปอร์ส – เดนเวอร์ นักเก็ตส์

Chinese Basketball Association
18:35 QingDao Eagles – Xinjiang Flying Tigers
18:35 Jilin Northeast Tigers – Beijing Ducks

EURO
00:00 Zenit Petersburg – Lyon Asvel Villeurbanne
00:45 Fenerbahce Ulker – Olympiacos Piraeus
01:00 Crvena Zvezda Red Star – Real Madrid Teka
02:00 Monaco – Unics Kazan
02:30 FC Bayern Munchen – Zalgiris
02:45 Saski Baskonia – Efes Pilsen
03:00 FC Barcelona – EA7-Emporio Armani Milano

National Basketball League (Australia)
15:30 Adelaide 36ers – Perth Wildcats

Korea Basketball League
17:00 โซล ซัมซุงธันเดอร์ – Ulsan Hyundai Mobis Phoebus
17:00 Anyang KGC – Daegu KoGas Pegasus

United League European Basketball
01:30 Hamburg – Turk Telekom
02:00 ริเวอร์อันดอร์รา – Slask Wroclaw
02:30 Umana Reyer Venezia – Kalise Gran Canaria

BLNO
01:00 Baerum Basket – Asker Aliens

FIBA EUROPE CUP
04:00 Lisboa e Benfica – Sporting Lisbon
22:00 Avtodor Saratov – Bahcesehir Koleji

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Sydney Tennis Classic
22:00 Ekaterina Alexandrova – Garbine Muguruza

WTA-S – Adelaide International 2
07:30 Marketa Vondrousova – Ana Konjuh

ATP-D – Adelaide International 2
07:30 Nicholas Monroe & Holger Rune – Ariel Behar & Gonzalo Escobar
07:30 Santiago Gonzalez & Andres Molteni – I.Sabanov & Matej Sabanov

ATP-S – Sydney Tennis Classic
07:00 Jordan Thompson – Reilly Opelka
22:00 Karatsev – Miomir Kecmanovic
22:00 Andy Murray – Nikoloz Basilashvili

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Lara – Anzoategui
05:00 Caracas – Magallanes

Mexican Pacific League
08:30 Jalisco – SULTANES MONTERREY
09:30 Algodoneros – Tomateros

Colombia LPB
07:30 Gigantes de Barranquilla – Vaqueros de Monteria

Dominican Republic LIDOM
06:15 TIGRES DEL LICEY – GIGANTES DEL CIBAO
06:30 AGUILAS CIBAENAS – ESTRELLAS ORIENTALES

Puerto Rico LBPRC
06:10 Gigantes de Carolina – Indios de Mayaguez
06:10 Cangrejeros – Criollos Caguas

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 PRM Spring
00:00 PTA – MOUZ
02:00 FC Schalke 04 Esports – SKP
03:00 WAVE Esports – EWI
04:00 BIG – USE

2022 LCK Spring
15:00 DragonX – Liiv SANDBOX
18:00 SK TELECOM T1 – Kwangdong Freecs

2022 LPL Spring
16:00 Rare Atom – TOP ESPORTS
18:00 Ultra Prime – LNG Esports

Dota 2
D2cl 2021 S6
01:00 Team Tickles – Natus Vincere

Bitsler Cup
04:00 Infamous – Lava BestPc
06:00 APU King of Kings – 1GY4F
08:00 Balrogs – Hokori

QH S3
11:00 SUMMIT GAMING – InterActive Philippines
15:00 TEAM M11 – Ragdoll

DPC Southeast Asia S1
12:00 Spawn.496 – Talon Esports
15:00 TNC Predator – OB Esports x Neon
18:00 T1 – Execration