โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันพฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
พรีเมียร์ลีก
02:45 เวสต์แฮมยูไนเต็ด – นอริช ซิตี้

อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 บาร์นสลีย์ – สโต๊ค ซิตี้

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 อิเควทอเรียลกินี – ไอเวอรี่โคสต์
22:59 แคเมอรูน – เอธิโอเปีย

กาตาร์ ลีก
20:20 อัล ไซลีย่า – อัล อราบี
20:20 อัล การาฟา – อัล-ดูฮาอิล
22:59 อัล ซาดด์ – อัล เรย์ยาน

เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:05 ซานโตส ลากูน่า – ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เซนไนยิน เอฟซี – ไฮเดอราบัด

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:15 อเรม่า มาลัง – พีเอสเอส สเลมัน
20:45 เปอร์ซิบ บันดุง – บาหลี ยูไนเต็ด

ลีกวัน อังกฤษ
02:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า – ชาร์ลตัน แอธเลติก

England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส – โบจนอร์ เรจิส ทาวน์

อีเอฟแอลคัพ
02:45 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ – เชลซี

อิตาลี C1
00:00 เลชโก้ – โปร เวอร์เซลลี่

ซูแปร์โกปปาอีตาเลียนา
03:00 อินเตอร์ มิลาน – ยูเวนตุส

อิสราเอล คัพ
00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า – ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
01:00 มัคคาบี้ ไฮฟา – เบต้าเยรูซาเล็ม

พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี – เซปาฮัน
18:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ – ซาแนท นาฟ
18:30 เมส ราฟซานจาน – เพย์กัน
18:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี – เอสเตกฮลัล
18:30 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ – นาซซาจี้ มาซานดาราน
18:30 ซบ อฮัน – กอล โกฮาร์ เอฟซี
20:30 ฟูแลด ครูเซสตัน – ปาดิสเด เอฟซี
20:30 เพอร์เซโปลิส – ฟาร์ เซปาซี่

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – ออร์แลนโด แมจิก
07:00 อินเดียน่า เพเซอร์ส – บอสตัน เซลติกส์
07:00 ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส – ชาล็อต บ็อบแคทส์
07:30 แอตแลนตา ฮอกส์ – ไมอามี่ ฮีต
07:30 นิวยอร์ก นิกส์ – ดัลลัส แมฟเวอริกส์
08:30 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ – ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
09:00 ยูทาห์ แจ๊ส – คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์
10:00 ชิคาโก บูลส์ – บรู๊คลีน เนตส์
10:00 ซาคราเมนโต้ คิงส์ – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์

Chinese Basketball Association
10:00 Shanghai bilibili – Beijing Royal Fighters
14:00 Ningbo Rockets – Suzhou Dragons
14:30 Zhejiang Lions – Fujian Sturgeons
18:35 Liaoning Dinosaurs – Guangdong Southern Tigers
19:00 SiChuan PinSheng Whale – Guangzhou Loong Lions

EURO
02:00 Panathinaikos – Cska Moscow
02:05 cabi Electra Tel Aviv – Alba Berlin

National Committee Association America
10:30 Nevada – Boise State

Asociación de Clubes de Baloncesto
02:00 Bizkaia Bilbao Basket – Unicaja

United League European Basketball
00:00 Lietkabelis – Paris Levallois
01:00 KK Buducnost – Bursaspor
01:30 Ratiopharm Ulm – Pamesa Valencia
02:30 Partizan – Pallacanestro Trento 2009
02:30 La Fortezza Bologna – Bourg en Bresse
03:00 DKV Joventut Badalona – Lokomotiv Kuban

BLNO
01:00 Centrum Tigers – 3B/Baerums Verk
01:00 Gimle – Fyllingen

Women’s Korean Basketball League
17:00 Woori Bank HANSAE Women’s – Busan BNK Sum Women’s

Super Basketball League
17:00 Jeoutai Basketball – Pu-Yuan
19:00 Bank of Taiwan – Yulon Dinosaurs

FIBA EUROPE CUP
00:00 Kyiv Basket – TSV Crailsheim
00:30 Bakken Bears – London Lions
01:00 Trefl Sopot – CSM Oradea
02:00 BBC Bayreuth – SK Legia Warszawa
02:30 Trenkwalder Reggio Emilia – Port of Antwerp Giants
21:30 Parma Perm – Leiden

Basketball Champions League
00:00 Besiktas Cola Turka – Hapoel Holon
02:00 Telindus Oostende – KK Igokea
02:30 Benetton Treviso – GS Lavrio

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-D – Sydney Tennis Classic
07:00 Alexa Guarachi & Nicole Melichar – Vivian Heisen & Panna Udvardy

WTA-D – Adelaide International 2
07:00 Eri Hozumi & Makoto Ninomiya – Kaitlyn Christian & Lidziya Marozava
07:00 Viktorija Golubic & Jil Teichmann – Tereza Martincova & Marketa Vondrousova
07:00 Marta Kostyuk & Katarzyna Piter – Alicja Rosolska & Erin Routliffe

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Magallanes – Aragua
05:00 Caracas – Lara

Colombia LPB
07:30 Vaqueros de Monteria – Caimanes
07:30 Gigantes de Barranquilla – Caimanes

Puerto Rico LBPRC
06:10 Criollos Caguas – Cangrejeros
06:10 Indios de Mayaguez – Gigantes de Carolina

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 lfl spring
00:00 Misfits Premier – KC
01:00 Gamers Origin – GameWard
02:00 VIT.B – Solary
03:00 OPL – BDSA
04:00 MIRAGE ELYANDRA – Team LDLC

2022nlc spring
00:00 MnM Gaming – VNR
01:00 NKI – RDL
02:00 Team Singularity – AST.T
03:00 DY – BFR
04:00 X7 Esports – BTXL

2022 lckcl spring
15:00 HLE.C – bro.c
16:00 KDF.C – DK.C
17:00 GEN.C – T1.C
18:00 LSB.C – DRX.C
19:00 KT.C – NS.C⁠

Dota 2
DPC ESL One North America
03:00 Evil Geniuses – Team Undying
06:00 simply TOOBASED – Wildcard Gaming

Dream league S16 (Europe DPC)
03:00 ITB – Ghost frogs

Bitsler Cup
04:00 Infamous – Lava BestPc
06:00 APU King of Kings – SALCHIPAPA
08:00 Balrogs – Hokori

QH S3
11:00 Red flower- Execration
15:00 TEAM M11 – Execration

DPC Southeast Asia S1
12:00 AG – InterActive Philippines
15:00 GXR – Ragdoll
18:00 TNC Predator – Team SMG