ตารางบอลวันนี้ บอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมกีฬา วันศุกร์ที่ 14 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันศุกร์ที่ 14 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
เซเรียบี
02:30 เลชเช่ – วิเชนซ่า
02:30 เบเนเวนโต้ – มอนซ่า 1912

ปรีไมราลีกา
01:00 ฟามาลิเคา – เบเลเนนส์

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 เคปเวิร์ด – บูร์กินาฟาโซ
20:00 เซเนกัล – กินี
22:59 มาลาวี – ซิมบับเว
22:59 โมร็อกโก – คอโมโรส

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
20:00 เอเอสโอ ชเลฟ – ซีอาร์ เบลูอิซดัด
20:00 เจเอส คาบิลี่ – เอ็นซี มากร้า
20:00 เจเอส ซาอัวร่า – ปาราดัว เอซี
20:00 ยูเอส บิสกรา – ซีเอส กงส์ต็องตีน
20:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ – เอ็มซี แอลเจอร์
21:00 อาร์ซี อาร์บา – โอลิมปิก เมเดีย
23:00 เอ็มซี โอราน – อาร์ซี รีไลแซน

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เอฟซี กัว – นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 เปอร์ซิค เคดีรี่ – พีเอส ติร่า
18:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด – บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
18:15 บาริโต ปูเตรา – ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
20:45 เปอร์เซบายา สุราบายา – พีเอสเอ็มมากัสซาร์

ฝรั่งเศส ลีก3
01:00 บรูค พีรอนนาส – บาสเตีย ซีเอ

ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 อาริส ลิมาสซอล – โดซ่า คาโตโกเปีย

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
20:00 เอเอสโอ ชเลฟ – ซีอาร์ เบลูอิซดัด
20:00 เจเอส คาบิลี่ – เอ็นซี มากร้า
20:00 เจเอส ซาอัวร่า – ปาราดัว เอซี
20:00 ยูเอส บิสกรา – ซีเอส กงส์ต็องตีน
20:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ – เอ็มซี แอลเจอร์
21:00 อาร์ซี อาร์บา – โอลิมปิก เมเดีย
23:00 เอ็มซี โอราน – อาร์ซี รีไลแซน

อิสราเอล คัพ
01:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า – ฮาโปเอล เบนายซัคนิน

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:30 มิลวอกี บักส์ – โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
08:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – แอลเอ คลิปเปอร์ส
08:00 เมมฟิส กริซลีส์ – มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส
08:30 บรู๊คลีน เนตส์ – โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
10:00 เดนเวอร์ นักเก็ตส์ – ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส

Chinese Basketball Association
10:00 NanJing TongXi DaSheng – Beijing Ducks
14:00 Zhejiang Golden Bulls – Xinjiang Flying Tigers
14:30 Tianjin Pioneers – Shanxi Brave Dragons
18:35 QingDao Eagles – Shandong Heroes
19:00 Shenzhen Leopards – Jilin Northeast Tigers

EURO
01:00 Zalgiris – Crvena Zvezda Red Star
02:00 Olympiacos Piraeus – Zenit Petersburg
02:30 EA7 Emporio Armani Milano – Unics Kazan
02:30 FC Bayern Munchen – Monaco
03:00 FC Barcelona – Efes Pilsen

National Committee Association America
05:00 Washington State – Stanford
07:00 Georgetown – Butler
07:00 Winthrop – NC Asheville
09:00 Iowa – Indiana
09:30 UCLA – Oregon
11:00 Gonzaga – Brigham Young
11:00 Arizona – Colorado

Polska Liga Koszykówki
23:30 Gliwice – Siden Torun

Friendly Competition
07:00 Atletico Lanus – Racing Chivilcoy

Apollon Limassol BC
22:59 Proteas EKA AEL – Paralimni
22:59 Pizza Express Primetel Apollon – Achilleas KAchilleas
22:59 Keravnos Strovolos – Anorthosis Famagusta
22:59 Omonia – Etha Encomi
22:59 AEK Larnaca – Dentacon Apoel Nicosia
22:59 ENAD Nicosia – Apop Paphou

PBGC
14:00 Rain or Shine Elasto Painters – Alaska Aces
16:30 Meralco Bolts – Barangay Ginebra Kings

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-D – Sydney Tennis Classic
07:00 Aleksandr Nedovyesov & Aisam-Ul-Haq Qureshi – John Peers & Filip Polasek

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Lara – Aragua
05:00 Anzoategui – Magallanes

Colombia LPB
07:30 Gigantes de Barranquilla – Vaqueros de Monteria
07:30 Caimanes – Vaqueros de Monteria

Dominican Republic LIDOM
06:00 GIGANTES DEL CIBAO – TIGRES DEL LICEY
06:30 ESTRELLAS ORIENTALES – AGUILAS CIBAENAS

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 PRM Spring
00:00 MOUZ – WAVE Esports
01:00 SKP – EINS
02:00 Team GamerLegion – BIG
03:00 EWI – FC Schalke 04 Esports
04:00 USE – PTA

2022 lfl spring
00:00 Team LDLC – GameWard
01:00 Solary – BDSA
02:00 VIT.B – Gamers Origin
03:00 MIRAGE ELYANDRA – KC
04:00 Misfits Premier – OPL

LVP SLO Spring 2022
00:00 Bar – UCAM Esports Club
01:00 TH – Giants Gaming
02:00 KOI – BSO
03:00 G2 Arctic – MADM
04:00 MOVISTAR RIDERS – FNTQ

2022 LPL Spring
14:00 LGD GAMING – FunPlus Phoenix
16:00 Anyones legend – OHMYGOD
18:00 JDG Esports Club – Royal Never Giveup

Dota 2
DPC SA 2021/22 Tour 1
00:00 Inverse – Balrogs
03:00 Interitus – Omega Gaming

QH S3
11:00 TEAM M11 – InterActive Philippines
13:00 Alpha Esports – Spawn.496
15:00 AG – InterActive Philippines

DPC China 2022 S1
12:00 LBZS – Phoenix Gaming
15:00 Invictus Gaming – Vici Gaming

DPC CIS 2021/22 S1
00:00 Natus Vincere – ASM Gambit
18:00 Team Empire Faith – Mind Games
21:00 Gambit 2 – Hydra