โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันเสาร์ที่ 22 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
พรีเมียร์ลีก
03:00 วัดฟอร์ด – นอริช ซิตี้ | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD1
19:30 เอฟเวอร์ตัน – แอสตัน วิลล่า | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD1
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด – นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD3
22:00 เบรนท์ฟอร์ด – วูล์ฟแฮมป์ตัน | ถ่ายทอดสดทาง ID Station
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด – เวสต์แฮมยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD1

ลาลีกา
03:00 เอสปันญ่อล – เรอัล เบติส | ถ่ายทอดสดทาง beIN SPORTS 1
20:00 เลบานเต้ – คาดิส
22:15 บียาร์เรอัล – มายอร์ก้า

บุนเดสลีกา
02:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต – อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ – โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30 ไฟร์บวร์ก – สตุ๊ตการ์ต
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน – เอาก์สบวร์ก
21:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ – เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค – ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

ไทยลีก 1
17:30 สมุทรปราการ ซิตี้ – โปลิศ เทโร | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 ราชบุรี มิตรผล – เมืองทอง ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 พีที ประจวบ – ลีโอ เชียงราย UTD | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 บีจี ปทุมฯ – หนองบัว พิชญ | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

ไทยลีก 2
17:00 ตราด เอฟซี – ราชประชา | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 ลำพูน วอริเออร์ – สุโขทัย เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:30 ลำปาง เอฟซี – เกษตรศาสตร์ | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 อยุธยา ยูไนเต็ด – แพร่ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 นครปฐม ยูไนเต็ด – ราชนาวี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

เซเรียอา
02:45 เวโรน่า – โบโลญญ่า
21:00 เจนัว – อูดิเนเซ่

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 โอลิมปิก ลียง – แซงต์ เอเตียน
22:59 แบรสต์ – ลีลล์

อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
19:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ – ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
19:30 สวอนซี ซิตี้ – เพรสตัน นอร์ท เอนด์
19:30 บริสตอล ซิตี้ – คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00 เร้ดดิ้ง – ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 สโต๊ค ซิตี้ – ฟูแล่ม
22:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน – ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ – ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 แบล็คพูล – มิลล์วอลล์
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี – ฮัลล์ ซิตี้
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด – ลูตัน ทาวน์
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ – บาร์นสลีย์

เซเรียบี
02:30 ปาร์ม่า – โฟรซิโนเน่
20:00 มอนซ่า 1912 – เรจจิน่า
20:00 โคโม – โครโตเน่
20:00 โคเซนซ่า 1914 – อัสโคลี่
20:00 สปอล – ปิซ่า
20:00 อาเลซซานเดรีย – เบเนเวนโต้
20:00 เบรสชา – แตร์นาน่า
22:15 เปรูจา – ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี

บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 ฮัมบูร์ก – ซังค์ เพาลี
00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ – เนิร์นแบร์ก
19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 – แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30 ฮันซ่า รอสต๊อค – ไฮน์เดนเฮลม์
19:30 อิงโกลสตัดท์ – ดาร์มสตัดท์

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 เอเจ โอแซร์ – ปารีส เอฟซี

เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 เตเนริเฟ่ – เรอัล โอเบียโด
22:00 เรอัล ซาราโกซ่า – เรอัล บายาโดลิด

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 ออสเทนเด้ – รอแยล อันท์เวิร์พ
22:15 คอร์ไทรจ์ – เคเอเอส ยูเปน

ปรีไมราลีกา
02:00 อารัวก้า – เบนฟิก้า
04:15 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า – เบาวิสต้า เอฟซี
22:30 โมไรเรนเซ่ – ซานตาคลารา

ซูเปอร์ลีก กรีซฃ
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ – พาไนโทลิกอส อกรีนิออน

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
07:00 ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส – แอลเอ คลิปเปอร์ส
07:00 ออร์แลนโด แมจิก – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
07:30 แอตแลนตา ฮอกส์ – ไมอามี่ ฮีต
07:30 บอสตัน เซลติกส์ – ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
08:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – โทรอนโต แร็ปเตอรส์
08:00 มิลวอกี บักส์ – ชิคาโก บูลส์
08:30 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ – บรู๊คลีน เนตส์
09:00 ยูทาห์ แจ๊ส – ดีทรอยต์ พิสตันส์
09:00 เดนเวอร์ นักเก็ตส์ – เมมฟิส กริซลีส์
10:00 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส – ฮิวสตัน รอกเก็ตส์

Chinese Basketball Association
10:00 Beijing Royal Fighters – Liaoning Dinosaurs
14:00 Guangzhou Loong Lions – Shandong Heroes
14:30 Suzhou Dragons – Shenzhen Leopards
18:35 Zhejiang Golden Bulls – Shanghai bilibili
19:00 Ningbo Rockets – Xinjiang Flying Tigers

EURO
00:00 Cska Moscow – EA7 Emporio Armani Milano
00:30 Efes Pilsen – Panathinaikos
02:30 Saski Baskonia – FC Bayern Munchen
03:00 Lyon Asvel Villeurbanne – Crvena Zvezda Red Star

National Basketball League(Australia)
13:30 Adelaide 36ers – Melbourne United
16:00 Illawarra Hawks – Perth Wildcats

Korea Basketball League
13:00 Jeonju KCC Egis – โซล ซัมซุงธันเดอร์
13:00 Goyang Orions – Daegu KoGas Pegasus
15:00 Changwon LG Sakers – Busan KTF Magicwings
15:00 โซล เอสเคไน้ท์ – Wonju Dongbu Promy

Polska Liga Koszykówki
02:00 Wikana Start SA Lublin – SK Legia Warszawa
23:30 Anwil Wloclawek – Slask Wroclaw

BLNO
20:30 Nidaros Jets Sverresborg – Fyllingen
22:00 Centrum Tigers – Froya

Basketball Japan League
11:55 Shimane Susanoo Magic – Ryukyu Golden Kings
12:05 Tsukuba Robots – Hiroshima Dragonflies
13:05 Diamond Dolphins Nagoya – Rerakamuy Hokkaido
13:05 Utsunomiya Brex – Hitachi Sunrockers
13:05 Toyota Alvark – Osaka seven Fukujin
13:05 Aisin Sea Horses – Toyama Grouses
14:05 Toshiba Brave Thunders – Gunma Crane Thunders
15:05 Niigata Swan – Nagano Shinshu Brave Warriors
16:05 Akita Northern Happinets – Yokohama B-Corsairs
16:05 Hamamatsu Higashimikawa – Shiga Lake Stars
16:05 Kyoto Hannaryz – Chiba Jets

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Australian
07:00 Clara Tauson – Danielle Collins
07:00 Sorana Cirstea – Anastasia Pavlyuchenkova
07:00 Elise Mertens – Shuai Zhang
07:00 Tamara Zidansek – Alize Cornet
07:00 Iga Swiatek – Daria Kasatkina
07:00 Marketa Vondrousova – Aryna Sabalenka
07:00 Kaia Kanepi – Maddison Inglis
07:00 Simona Halep – Danka Kovinic

WTA-D – Australian
07:00 Jasmine Paolini & Heather Watson – Marta Kostyuk & Dayana Yastremska
07:00 Viktoria Kuzmova & Vera Zvonareva – Nao Hibino & Alicja Rosolska
07:00 Barbora Krejcikova & Katerina Siniakova – Monique Adamczak & Xinyun Han
07:00 Kirsten Flipkens & Sara Sorribes Tormo – Gabriela Dabrowski & Giuliana Olmos
07:00 Petra Martic & Shelby Rogers – Lyudmyla Kichenok & Jelena Ostapenko
07:00 Aliona Bolsova & Ulrikke Eikeri – Marie Bouzkova & Lucie Hradecka

ATP-S – Australian Open
07:00 Andrey Rublev – Marin Cilic
07:00 OCONNELL – Maxime Cressy
07:00 Andujar-Alba P. – Alex De Minaur
07:00 Roberto Bautista Agut – Taylor Fritz
07:00 Benoit Paire – Stefanos Tsitsipas
07:00 Daniel Evans – Felix Auger-Aliassime
07:00 Botic Van de Zandschulp – Daniil Medvedev
07:00 Daniel – Sinner

ATP-D – Australian Open
07:00 Roberto Carballes Baena & Gaston – Tim Puetz & Michael Venus
07:00 Dominik Koepfer & Struff – Ariel Behar & Gonzalo Escobar
07:00 Simone Bolelli & Fabio Fognini – Ivan Dodig & Marcelo Melo
07:00 Marcus Daniell & Frederik Nielsen – Rajeev Ram & Joe Salisbury
07:00 Aleksandr Nedovyesov & Aisam-Ul-Haq Qureshi – Marcos Giron & Soonwoo Kwon
07:00 Raven Klaasen & Ben Mclachlan – Dominic Inglot & Ken Skupski
07:00 Matthew Ebden & Max Purcell – Juan Sebastian Cabal & Robert Farah

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Mexican Pacific League
08:30 Jalisco – Tomateros

Dominican Republic LIDOM
04:00 GIGANTES DEL CIBAO – ESTRELLAS ORIENTALES

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 LEC Spring
00:00 Misfits Gaming – exceL Esports
01:00 Fnatic – Astralis
02:00 SK Gaming – G2 Esports
03:00 Team Vitality – BDS
04:00 Rogue – MAD Lions
23:00 SK Gaming – exceL Esports

2022 LCS Spring
05:30 Counter Logic Gaming – Team Dignitas
06:30 Cloud9 – 100 Thieves
07:30 Team Liquid – Immortals
08:30 TSM FTX – Golden Guardians
09:30 Evil Geniuses – Team Dignitas

2022 LPL Spring
14:00 LNG Esports – Team WE
16:00 JDG Esports Club – FunPlus Phoenix
18:00 Edward Gaming – OHMYGOD

tcl winter 2022
18:00 NSR – Galatasaray Esports
19:00 AURORA – 1907 Fenerbahçe Espor
20:00 Galakticos – 5 Ronin
21:00 SuperMassive Blaze – Beşiktaş e-sport Club
22:00 Iron Wolves – Dark Passage

Dota 2
Bitsler Cup
00:30 APU King of Kings – Balrogs

DPC SA 2021/22 Tour 1
03:00 Lava BestPc – Hokori
06:00 Thunder Predator – beastcoast

Asian Elite League
12:00 Shinigami – Ascension Esports
15:00 It’s a Prank – Team Quantic