โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันอาทิตย์ที่ 23 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
พรีเมียร์ลีก
00:30 เซาแธมป์ตัน – แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD1
21:00 คริสตัล พาเลซ – ลิเวอร์พูล | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD1
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ – ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD4
21:00 อาร์เซน่อล – เบิร์นลี่ย์ | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD3
23:30 เชลซี – ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | ถ่ายทอดสดทาง TPF HD1

ลาลีกา
00:30 เซบีย่า – เซลต้า บีโก้
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด – บาเลนเซีย
20:00 กรานาดา ซีเอฟ – โอซาซูน่า
22:15 เรอัล มาดริด – เอลเช่

บุนเดสลีกา
00:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม – โคโลญจน์
21:30 แอร์เบ ไลป์ซิก – โวล์ฟสบวร์ก
23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน – บาเยิร์น มิวนิค

ไทยลีก 1
18:00 ชลบุรี เอฟซี – ขอนแก่น ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 นครราชสีมา เอฟซี – เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:30 การท่าเรือ เอฟซี – สุพรรณบุรี เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด – ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

ไทยลีก 2
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล – คัสตอม ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:30 ระนอง ยูไนเต็ด – ระยอง เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด – อุดรธานี เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี – ขอนแก่น เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

เซเรียอา
00:00 อินเตอร์ มิลาน – เอซี เวนิช
02:45 ลาซิโอ – อตาลันต้า
18:30 กาญารี่ – ฟิออเรนติน่า
21:00 นาโปลี – ซาแลร์นิตาน่า
21:00 สเปเซีย – ซามพ์โดเรีย
21:00 โตริโน่ – ซัสเซาโล่

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 ล็องส์ – โอลิมปิก มาร์กเซย
19:00 เม็ตซ์ – นีซ
21:00 แกลร์กมงต์ ฟุต – แรนส์
21:00 บอร์กโดซ์ – สตารส์บูร์ก
21:00 อองเช่ร์ – ทรัวส์
21:00 น็องต์ – ลอริยองต์
23:05 มงต์เปลลิเย่ร์ – โมนาโก

เซเรียบี
22:15 วิเชนซ่า – ชิตตาเดลล่า

บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
02:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา – ชาลเก้ 04
19:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก – โฮลสไตน์ คีล
19:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี – เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
19:30 ฮันโนเวอร์ 96 – ดินาโม เดรสเดน

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 อาเมียงส์ – แก็งก็อง
01:00 บาสเตีย – ตูลูส
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ – โซโชซ์
01:00 วาล็องเซียนส์ – น็องซี่
01:00 เลอ อาฟร์ – โรเดซ อเวรอน
01:00 ปัว เอฟซี – นีมส์
01:00 ดิฌง – เกววีลย์ อูแอส

เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:15 ฟูเอนลาบราดา – ลาส พัลมาส
03:00 มาลาก้า – Ibiza Eivissa
20:00 บูร์โกส ซีเอฟ – เลกาเนส
22:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน – เอสดี อมอเรเบียต้า

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:30 แซงต์ ทรุยด็อง – Seraing United
00:30 เบียรส์ชอทวิลริค – อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน
02:45 ชาเลอร์รัว – เคเอเอ เกนท์
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช – คลับบรูซ
22:00 แซงต์ กิลลุส – ราซิ่ง เกงค์

ปรีไมราลีกา
01:00 ซีดี ทอนเดลา – วิเซล่า
03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน – สปอร์ติ้ง บราก้า
22:30 มาริติโม่ – เบเลเนนส์
22:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ – เอสโตริล

เอเรอดีวีซี
00:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม – โกรนิงเก้น
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน – พีอีซี ซโวลล์
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ – เอสซี คัมบูร์
03:00 วิลเลม 2 – เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
18:15 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น – เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
20:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ – โก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น – อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
22:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม – อูเทร็คท์

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 มิลวอกี บักส์ – ซาคราเมนโต้ คิงส์
08:00 คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์ – โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
09:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – อินเดียน่า เพเซอร์ส

Chinese Basketball Association
10:00 Tianjin Pioneers – SiChuan PinSheng Whale
11:30 Zhejiang Lions – NanJing TongXi DaSheng
14:30 Guangdong Southern Tigers – QingDao Eagles
18:35 Jilin Northeast Tigers – Shanxi Brave Dragons
19:00 Beijing Ducks – Fujian Sturgeons

National Committee Association America
07:30 Wyoming – New Mexico
08:30 Arkansas – Texas A.M
09:30 San Diego State – Boise State
11:00 Stanford – Arizona State

National Basketball League(Australia)
09:00 Sydney Kings – Brisbane Bullets
13:30 Tasmania JackJumpers – South East Melbourne Phoenix

Korea Basketball League
13:00 Goyang Orions – โซล ซัมซุงธันเดอร์
13:00 Jeonju KCC Egis – Anyang KGC
13:00 Anyang KGC – Jeonju KCC Egis
15:00 Wonju Dongbu Promy – Changwon LG Sakers
15:00 Ulsan Hyundai Mobis Phoebus – Busan KTF Magicwings

Basketball Japan League
12:05 Kyoto Hannaryz – Chiba Jets
12:05 Hamamatsu Higashimikawa – Shiga Lake Stars
12:05 Shimane Susanoo Magic – Ryukyu Golden Kings
12:05 Akita Northern Happinets – Yokohama B-Corsairs
12:05 Tsukuba Robots – Hiroshima Dragonflies
13:05 Aisin Sea Horses – Toyama Grouses
13:05 Toyota Alvark – Osaka seven Fukujin
13:05 Utsunomiya Brex – Hitachi Sunrockers
13:05 Diamond Dolphins Nagoya – Rerakamuy Hokkaido
15:05 Niigata Swan – Nagano Shinshu Brave Warriors

Qatar Basketball League
21:30 Al Rayyan – Qatar SC
23:30 Al Ahli(UAE) – Al Khor

National Basketball League(Japan)
12:00 Yamagata Wyverns – Kumamoto Volters
12:00 Bambitious Nara – Saga Ballooners
13:00 F Eagles Nagoya – เซนได 89
13:00 Otsuka Alphas – Fukushima Fire Bonds

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Australian
07:00 Jessica Pegula – Maria Sakkari
07:00 Barbora Krejcikova – Victoria Azarenka
07:00 Madison KEYS – Paula Badosa
07:00 Ashleigh Barty – Amanda Anisimova

WTA-D – Australian
07:00 Rebecca Peterson & Anastasia Potapova – Magda Linette & Bernarda Pera
07:00 Veronika Kudermetova & Elise Mertens – Yifan Xu & Zhaoxuan Yang

ATP-S – Australian Open
07:00 Miomir Kecmanovic – Gael Monfils
07:00 Pablo Carreno Busta – Matteo Berrettini
07:00 Alexander Zverev – Denis Shapovalov
07:00 Adrian Mannarino – Rafael Nadal

ATP-D – Australian Open
07:00 Kevin Krawietz & Andreas Mies – John Peers & Filip Polasek
07:00 Marcel Granollers & Horacio Zeballos – Andujar-Alba P. & Pedro Martinez

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Magallanes – Anzoategui

Dominican Republic LIDOM
06:30 ESTRELLAS ORIENTALES – GIGANTES DEL CIBAO

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 LEC Spring
00:00 MAD Lions – Astralis
01:00 BDS – Rogue
02:00 Misfits Gaming – Fnatic
03:00 Team Vitality – G2 Esports

2022 CBLOL S1
00:00 Netshoes Miners – Flamengo eSports
01:00 KABUM! E-SPORTS – INTZ e-Sports
02:00 paiN Gaming – LIBERTY
03:00 RED CANIDS – RNS
23:00 paiN Gaming – KABUM! E-SPORTS

2022 LPL Spring
14:00 Anyones legend – WBG
16:00 Invictus Gaming – Royal Never Giveup
18:00 Victory Five – TOP ESPORTS

tcl winter 2022
18:00 Beşiktaş e-sport Club – 1907 Fenerbahçe Espor
19:00 AURORA – NSR
20:00 Galatasaray Esports – Dark Passage
21:00 Galakticos – Iron Wolves
22:00 SuperMassive Blaze – 5 Ronin

Dota 2
Bitsler Cup
03:30 Lava BestPc – Hokori
05:30 APU King of Kings – NoPing e-sports

Asian Elite League
12:00 Shinigami – Apes
15:00 Apes – Ascension Esports

DPC China 2022 S1
12:00 Vici Gaming – Phoenix Gaming
15:00 Team Aster – RNG
18:00 Invictus Gaming – PSG.LGD