โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันจันทร์ที่ 24 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
ลาลีกา
00:30 ราโย่ บาเยกาโน่ – แอธเลติก บิลเบา
00:30 เรอัล โซเซียดาด – เกตาเฟ่
03:00 อลาเบส – บาร์เซโลน่า

เซเรียอา
00:00 เอ็มโปลี – เอเอส โรม่า
02:45 เอซี มิลาน – ยูเวนตุส

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง – แร็งส์

เซเรียบี
00:30 เลชเช่ – เครโมเนเซ่

เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:15 ฮูเอสก้า – พอนเฟร์ราดิน่า
00:15 คิโรน่า – ซีดี ลูโก้
03:00 เอดี อัลคอร์ค่อน – มิรานเดส

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:30 เมเชเลน – อันเดอร์เลชท์
03:00 เซอร์เคอร์ บรูซ – ซูลเต้ วาเรเกม

ปรีไมราลีกา
01:00 กิล วิเซนเต้ – ปอร์ติโมเนนเซ่
03:30 ปอร์โต้ – ฟามาลิเคา

เอเรอดีวีซี
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ – ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส – พาส เจียนนิน่า

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 ไนจีเรีย – ตูนิเซีย
22:59 กินี – แกมเบีย

โรมาเนีย ลีกา 1
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ – ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:30 โบโตซานี่ – เซ็บซี่

UEFA Futsal Championship
23:30 อิตาลี (ฟุตซอล) – สโลวีเนีย(ฟุตซอล)

อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน – แอชดอด เอ็มเอส
01:15 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า – ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
01:00 นิวยอร์ก นิกส์ – แอลเอ คลิปเปอร์ส
03:30 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – บอสตัน เซลติกส์
06:00 ออร์แลนโด แมจิก – ชิคาโก บูลส์
06:00 ไมอามี่ ฮีต – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
06:00 โทรอนโต แร็ปเตอรส์ – ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
07:00 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – แอตแลนตา ฮอกส์
07:00 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ – ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
07:30 ดัลลัส แมฟเวอริกส์ – เมมฟิส กริซลีส์
08:00 เดนเวอร์ นักเก็ตส์ – ดีทรอยต์ พิสตันส์
08:00 มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส – บรู๊คลีน เนตส์
08:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส – ยูทาห์ แจ๊ส

Chinese Basketball Association
18:35 Liaoning Dinosaurs – Ningbo Rockets
18:35 Zhejiang Golden Bulls – Shenzhen Leopards

Korea Basketball League
17:00 โซล เอสเคไน้ท์ – Daegu KoGas Pegasus

Asociación de Clubes de Baloncesto
00:30 Real Madrid Teka – FC Barcelona
02:00 Obradoiro CAB – C.B. Breogan Lugo
02:00 Baloncesto Fuenlabrada – DKV Joventut Badalona

Chilean National Basketball League
05:00 Las Animas – CEB Puerto Montt
06:00 CD Puerto Varas – Valdivia
07:00 Temuco – ABA Ancud
08:00 Espanol de Talca – Universidad Catolica

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Australian
07:00 Simona Halep – Alize Cornet
07:00 Danielle Collins – Elise Mertens
07:00 Kaia Kanepi – Aryna Sabalenka
07:00 Iga Swiatek – Sorana Cirstea

WTA-D – Australian
07:00 Alexa Guarachi & Nicole Melichar – Petra Martic & Shelby Rogers
07:00 Viktoria Kuzmova & Vera Zvonareva – Shuko Aoyama & Ena Shibahara
07:00 Caroline Dolehide & Storm Sanders – Marta Kostyuk & Dayana Yastremska
07:00 Barbora Krejcikova & Katerina Siniakova – Danielle Collins & Desirae Krawczyk

ATP-S – Australian Open
07:00 Taylor Fritz – Stefanos Tsitsipas
07:00 Maxime Cressy – Daniil Medvedev
07:00 Alex De Minaur – Sinner
07:00 Marin Cilic – Felix Auger-Aliassime

ATP-D – Australian Open
07:00 Dane Sweeny & Li Tu – Rajeev Ram & Joe Salisbury
07:00 Marcos Giron & Soonwoo Kwon – Wesley Koolhof & Neal Skupski
07:00 Raven Klaasen & Ben Mclachlan – Matthew Ebden & Max Purcell

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 CBLOL S1
00:00 LIBERTY – RNS
01:00 RED CANIDS – LowLandLions
02:00 INTZ e-Sports – Netshoes Miners
03:00 Flamengo eSports – FURIA Uppercut

2022 PRM Spring
00:00 USE – EWI
01:00 EINS – WAVE Esports
02:00 BIG – MOUZ
03:00 PTA – FC Schalke 04 Esports
04:00 Team GamerLegion – SKP

LCO S1
14:00 MAMMOTH – PEACE
15:00 Gravitas – LG Dire Wolves
16:00 The Chiefs Esports Club – Order
17:00 Pentanet.GG – kanga esports

Dota 2
DPC SA 2021/22 Tour 1
03:00 NoPing e-sports – Hokori
06:00 beastcoast – APU King of Kings

Bitsler Cup
04:00 SG e-sports – Balrogs
06:00 Lava BestPc – SALCHIPAPA
08:00 Hokori – Infamous