โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันอังคารที่ 25 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส – มิดเดิลสโบรห์

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:45 ก็อง – อฌักซิโอ้

เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 อัลเมเรีย – เออิบาร์
03:00 เรอัล โซเซียดาด บี – เอฟซี คาร์ทาเกน่า

ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:30 แอสเตราส ตริโปลิส – อโพลลอน สมายร์นิส

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 แคเมอรูน – คอโมโรส
22:59 เซเนกัล – เคปเวิร์ด

เอ-ลีก
15:45 เมลเบิร์น วิคตอรี่ – ซิดนีย์ เอฟซี

โปรตุเกส ดิวิชั่น2
03:15 ไลซอส – จีดี ชาเวซ

ฝรั่งเศส ลีก 3
02:45 อานซี – อูแอส กงการ์กโน่

UEFA Futsal Championship
02:30 ฟินแลนด์(ฟุตซอล) – คาซัคสถาน (ฟุตซอล)
23:30 โครเอเชีย (ฟุตซอล) – รัสเซีย (ฟุตซอล)

อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
01:30 เบต้าเยรูซาเล็ม – ฮาโปเอล เทล อาวีฟ

โรมาเนีย ลีกา1
01:00 ฟารูล คอนสแตนต้า – คราอิโอว่า

ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 เออีเค ลาร์นาคา – อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์ – นิวยอร์ก นิกส์
08:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – อินเดียน่า เพเซอร์ส
08:00 โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์ – ชิคาโก บูลส์
09:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – ยูทาห์ แจ๊ส

Chinese Basketball Association
10:00 NanJing TongXi DaSheng – Xinjiang Flying Tigers
14:00 Tianjin Pioneers – Beijing Ducks
14:00 Guangzhou Loong Lions – Shanxi Brave Dragons
18:35 QingDao Eagles – Shanghai bilibili
18:35 Shandong Heroes – Zhejiang Lions

National Basketball League(Australia)
15:30 South East Melbourne Phoenix – Cairns Taipans

Korea Basketball League
17:00 Changwon LG Sakers – โซล ซัมซุงธันเดอร์

Greek Basket League
01:00 Panathinaikos – IRAKLIS

Adriatic Basketball League
00:00 KK Cedevita Olimpija – Crvena Zvezda Red Star
03:00 Studentski Centar – CO Split

Korisliiga
23:30 Helsinky Seagulls – Tampereen Pyrinto
23:30 Nilan Bisons – Kouvot
23:30 Joensuun Kataja – Lapuan Korikobrat

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Australian
07:00 Danielle Collins – Alize Cornet
08:30 Barbora Krejcikova – Madison KEYS
15:00 Ashleigh Barty – Jessica Pegula

WTA-D – Australian
07:00 Veronika Kudermetova & Elise Mertens – Kirsten Flipkens & Sara Sorribes Tormo
07:00 Petra Martic & Shelby Rogers – Shuko Aoyama & Ena Shibahara
07:00 Barbora Krejcikova & Katerina Siniakova – Caroline Dolehide & Storm Sanders
08:30 Anna Danilina & Beatriz Haddad Maia – Rebecca Peterson & Anastasia Potapova

ATP-S – Australian Open
10:00 Denis Shapovalov – Rafael Nadal
16:30 Gael Monfils – Matteo Berrettini

ATP-D – Australian Open
07:00 Wesley Koolhof & Neal Skupski – Matthew Ebden & Max Purcell
07:00 Simone Bolelli & Fabio Fognini – Rajeev Ram & Joe Salisbury
08:30 Marcel Granollers & Horacio Zeballos – John Peers & Filip Polasek
11:30 Thanasi Kokkinakis & Nick Kyrgios – Tim Puetz & Michael Venus

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
GLL Spring 2022
00:00 Team Refuse – GSMC
01:00 Zerolag Esports – Anorthosis Famagusta Esport
02:00 TP – HIVE
03:00 Future Perfect WLGaming – Olympiacos Alimou

LVP SLO Spring 2022
00:00 UCAM Esports Club – BSO
01:00 G2 Arctic – KOI
02:00 Bar – TH
03:00 Giants Gaming – FNTQ
04:00 MADM – MOVISTAR RIDERS

2022nlc spring
00:00 NKI – Team Singularity
01:00 X7 Esports – MnM Gaming
02:00 JD|XL – VNR
03:00 RDL – DY
04:00 AST.T – BFR

EBL Spring
01:00 Valiance – Diamant Esports
02:00 SOVEJA – Split Raiders
03:00 Nexus KTRL – Cyber Wolves
04:00 Crvena zvezda Esports – Auxesis Esports

Dota 2
new year holy war
11:00 Phoenix Gaming – AG
13:00 SUMMIT GAMING – Lilgun
15:00 YG – KOBOLDS

Bitsler Cup
00:00 SALCHIPAPA – NoPing e-sports