โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันพุธที่ 26 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 โคเวนทรี ซิตี้ – สโต๊ค ซิตี้
02:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส – สวอนซี ซิตี้
02:45 ลูตัน ทาวน์ – บริสตอล ซิตี้
02:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ – ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ – บาร์นสลีย์

ไทยลีก 1
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี – เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:45 รอแยล อันท์เวิร์พ – แซงต์ ทรุยด็อง
03:00 ชาเลอร์รัว – คอร์ไทรจ์
03:00 เคเอเอ เกนท์ – ออสเทนเด้

สกอตติชพรีเมียร์ชิป
02:45 เซนต์ เมียร์เรน – อเบอร์ดีน

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 โมร็อกโก – มาลาวี
22:59 ไอเวอรี่โคสต์ – อียิปต์

ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี – เอดีโอ เดน ฮาก

Colombia Copa Mustang A
04:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี – เดปอร์ติโบ ปาสโต้
06:05 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ – อากีลาส โดราดาส
08:10 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า – มิลเลียนนาริออส

เอ-ลีก
13:05 FC Macarthur – เพิร์ท กลอรี่

พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ – เอสเตกฮลัล

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เบงกาลูรู – เซนไนยิน เอฟซี

ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล – อควายูไนเต็ด
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล – รีโมสตาร์
22:00 Shooting Stars SC – ควาร่า ยูไนเต็ด

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด – เปอเซล่า ลามังกัน
20:45 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง – เปรซียา จาการ์ตา

ลีกวัน อังกฤษ
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน – มิลตัน คียนส์ ดอนส์
02:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน – อิปสวิช ทาวน์
02:45 จิลลิ่งแฮม – ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ – พลีมัธ อาร์ไกล์

อีเอฟแอลลีกทู
02:45 บาร์โรว์ – ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด – บริสตอล โรเวอร์ส
02:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ – นิวพอร์ต เคาน์ตี้
02:45 วอลซอลล์ – แบรดฟอร์ด ซิตี้

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – แอลเอ คลิปเปอร์ส
07:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์ – เดนเวอร์ นักเก็ตส์
07:00 โทรอนโต แร็ปเตอรส์ – ชาล็อต บ็อบแคทส์
07:00 ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส – นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
07:30 บรู๊คลีน เนตส์ – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
07:30 บอสตัน เซลติกส์ – ซาคราเมนโต้ คิงส์
08:00 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ – ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
10:00 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส – ดัลลัส แมฟเวอริกส์
10:00 ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส – มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส

Chinese Basketball Association
14:00 SiChuan PinSheng Whale – Guangdong Southern Tigers
18:35 Suzhou Dragons – Fujian Sturgeons
18:35 Beijing Royal Fighters – Jilin Northeast Tigers

EURO
02:15 cabi Electra Tel Aviv – Alba Berlin
02:45 Real Madrid Teka – Unics Kazan
03:00 Lyon Asvel Villeurbanne – FC Bayern Munchen

National Basketball League(Australia)
11:00 Brisbane Bullets – Melbourne United

Korea Basketball League
17:00 Ulsan Hyundai Mobis Phoebus – Wonju Dongbu Promy

Greek Basket League
22:00 Ionikos Nikaias – Paok Sharon Leki

United League European Basketball
00:00 Turk Telekom – Partizan
01:30 Ratiopharm Ulm – Virtus Bologna
02:00 Slask Wroclaw – Paris-Levallois
02:30 Pamesa Valencia – KK Buducnost
23:30 Lokomotiv Kuban – Lietkabelis

Basketball Bundesliga
00:00 BG Goettingen – Fraport Skyliners
01:00 New Yorker Phantoms – EWE Baskets Oldenburg

Basketball Japan League
17:05 Toshiba Brave Thunders – Utsunomiya Brex
17:05 Hitachi Sunrockers – Kyoto Hannaryz
17:05 Toyota Alvark – Diamond Dolphins Nagoya
17:05 Chiba Jets – Akita Northern Happinets
17:05 Nagano Shinshu Brave Warriors – Ryukyu Golden Kings
17:05 Hamamatsu Higashimikawa – Shimane Susanoo Magic
17:05 Rerakamuy Hokkaido – Niigata Swan
17:05 Osaka seven Fukujin – Aisin Sea Horses
17:05 Gunma Crane Thunders – Tsukuba Robots
17:05 Hiroshima Dragonflies – Yokohama B-Corsairs
17:15 Shiga Lake Stars – Toyama Grouses

Basketball Champions League
00:00 Prometey – Hapoel Jerusalem
00:00 Tofas – Daruss Afaka
00:00 Falco KC-Szombathely – Isla De Tenerife Canarias
02:30 Unicaja – U-Mobitelco BT Cluj Napoca
03:00 La Bruixa d’Or Manresa – Benetton Treviso

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Australian
07:00 Danielle Collins – Alize Cornet
07:00 Iga Swiatek – Kaia Kanepi

WTA-D – Australian
07:00 Veronika Kudermetova & Elise Mertens – Kirsten Flipkens & Sara Sorribes Tormo
07:00 Barbora Krejcikova & Katerina Siniakova – Caroline Dolehide & Storm Sanders

ATP-S – Australian Open
07:00 Felix Auger-Aliassime – Daniil Medvedev
07:00 Sinner – Stefanos Tsitsipas

ATP-D – Australian Open
07:00 Wesley Koolhof & Neal Skupski – Matthew Ebden & Max Purcell
07:00 Simone Bolelli & Fabio Fognini – Rajeev Ram & Joe Salisbury

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Venezuela LVBP
05:00 Anzoategui – Magallanes

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
GLL Spring 2022
00:00 Zerolag Esports – GSMC
01:00 TP – Anorthosis Famagusta Esports
02:00 Future Perfect WLGaming – Team Refuse
03:00 HIVE – Olympiacos Alimou

2022Ultraliga
00:00 Iron Wolves – devils.one
01:00 GSK – TEG
02:00 KnF – IHG
03:00 Gentlemen’s Gaming – AGO ROGUE
23:00 Forsaken – Gentlemen’s Gaming

2022 PRM Spring
00:00 FC Schalke 04 Esports – EINS
01:00 MOUZ – USE
02:00 WAVE Esports – BIG
03:00 SKP – PTA
04:00 EWI – Team GamerLegion

PG Nationals Spring 2022
01:00 Samsung Morning Stars – MCK
02:00 AXL – Anc Outplayed
03:00 CGG – ATE
04:00 EE – GGE

Dota 2
sea waves cup s3
10:00 Angel Alliance – Apes
13:00 AG – TEAM M11

new year holy war
11:00 Phoenix Gaming – KOBOLDS
13:00 YG – SUMMIT GAMING
15:00 RUSH B – OB Esports x Neon

Bitsler Cup
02:00 Lava BestPc – Balrogs