โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันพฤหัสบดีที่ 27 มกราคม 2565

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 อองเช่ร์ – แซงต์ เอเตียน

อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
03:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน – เพรสตัน นอร์ท เอนด์

เซเรียบี
02:00 เลชเช่ – วิเชนซ่า

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 เกววีลย์ อูแอส – อาเมียงส์

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:45 เคเอเอส ยูเปน – สตองดาร์ด ลีแอช
00:45 ซูลเต้ วาเรเกม – อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน
03:00 อันเดอร์เลชท์ – เซอร์เคอร์ บรูซ
03:00 Seraing United – เบียรส์ชอทวิลริค

สกอตติชพรีเมียร์ชิป
02:45 ดันดี ยูไนเต็ด – รอสส์ เคาน์ตี้
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี – เซลติก
02:45 มาเธอร์เวลล์ – ฮิเบอร์เนี่ยน
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส – ลิฟวิงสตัน
02:45 เซนต์ จอห์นสโตน – ดันดี

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
16:10 ออสเตรเลีย – เวียดนาม
17:00 ญี่ปุ่น – จีน
19:00 เลบานอน – เกาหลีใต้
21:30 อิหร่าน – อิรัก
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ – ซีเรีย

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 มาลี – อิเควทอเรียลกินี

กรีกฟุตบอลคัพ
01:00 เลเมีย – อาริส ซาโลนิก้า

Colombia Copa Mustang A
02:00 ลา อีคูดัด – อ็องเซ่ กัลดาส
04:05 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา – คอร์ตูลัว
06:10 เดปอร์ติโว กาลี – ดิปอร์เทส โตลิม่า
08:15 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน – แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า

โปรตุเกส ลีกคัพ
02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน – ซานตาคลารา

Brazil Campeonato Carioca
01:30 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ – โนว่า อีกูอาคุ
05:00 โวลตา เรดอนดา – วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)

บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี – เซา เบอร์นาร์โด้
05:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา – ซานโตส
05:00 อิทัวโน่ เอสพี – เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
07:35 พัลไมรัส – ปอนเต เปรตา

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เดลี ไดนามอส – ไฮเดอราบัด
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) – อีสต์ เบงกอล

คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ – ทอนบริดจ์ แองเจิล

Spain Primera Division RFEF
01:00 เซลต้า บีโก้ บี – เรอัล ยูนิโอน
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า – เรอัล บายาโดลิด บี
01:00 ซาลามังก้า – ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
01:00 อัลเจซีราส – ยูอี คอร์เนลล่า
01:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า – อันดอร์ราซีเอฟ
01:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย – รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
02:00 ซาโมรา ซีเอฟ – เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
02:00 ซาบาเดย์ – ซีดี อัลโคยาโน่
03:00 บาดาโฮซ – ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
03:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ – เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
03:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ – แอตเลติโก บาเรียเรส
03:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด – เรอัล เบติส 2
03:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ – คาสเตลล่อน
03:00 เซบีย่า แอตเลติโก – บียาร์เรอัล บี

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล
National Basketball Association
07:00 คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์ – มิลวอกี บักส์
07:00 ออร์แลนโด แมจิก – แอลเอ คลิปเปอร์ส
07:00 อินเดียน่า เพเซอร์ส – ชาล็อต บ็อบแคทส์
07:30 ไมอามี่ ฮีต – นิวยอร์ก นิกส์
07:30 แอตแลนตา ฮอกส์ – ซาคราเมนโต้ คิงส์
08:00 บรู๊คลีน เนตส์ – เดนเวอร์ นักเก็ตส์
08:00 ชิคาโก บูลส์ – โทรอนโต แร็ปเตอรส์
08:30 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ – เมมฟิส กริซลีส์
10:00 ยูทาห์ แจ๊ส – ฟีนิกซ์ ซันส์
10:00 ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส – ดัลลัส แมฟเวอริกส์

Chinese Basketball Association
14:00 NanJing TongXi DaSheng – Liaoning Dinosaurs
14:00 QingDao Eagles – Zhejiang Golden Bulls
18:35 Ningbo Rockets – Guangzhou Loong Lions
19:00 Shenzhen Leopards – Beijing Ducks

EURO
02:00 Panathinaikos – Zalgiris

National Basketball League(Australia)
15:30 Illawarra Hawks – Perth Wildcats

Korea Basketball League
17:00 Anyang KGC – Goyang Orions

United League European Basketball
00:00 Bursaspor – Umana Reyer Venezia
01:30 Hamburg – DKV Joventut Badalona
02:00 Pallacanestro Trento 2009 – ริเวอร์อันดอร์รา
02:00 Bourg-en-Bresse – KK Cedevita Olimpija
03:00 Kalise Gran Canaria – Prometheus

Basketball Bundesliga
00:00 Bamberg – TSV Crailsheim
01:00 Bamberg – S.Oliver Baskets Wurzburg

FIBA EUROPE CUP
02:00 Port of Antwerp Giants – Kyiv Basket
02:30 Leiden – BBC Bayreuth
02:30 London Lions – Bahcesehir Koleji
02:30 Trenkwalder Reggio Emilia – TSV Crailsheim
03:30 Sporting Lisbon – Trefl Sopot
04:00 Lisboa e Benfica – CSM Oradea
22:00 Avtodor Saratov – Bakken Bears

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส
WTA-S – Australian Open
15:30 Ashleigh Barty – Madison KEYS

ATP-D – Australian Open
07:00 Thanasi Kokkinakis & Nick Kyrgios – Marcel Granollers & Horacio Zeballos

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล
Cuba Serie Nacional
01:00 Pinar del Rio – ISLA JUVENTUD
01:00 Artemisa – Industriales
01:00 Matanzas – Cienfuegos
01:00 Ciego de Avila – Las Tunas
01:00 Granma – Guantanamo
01:00 Holguin – SANTIAGO DE CUBA
01:00 Sancti Spiritus – CAMAGUEY
01:00 MAYABEQUE – VILLA CLARA

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport
LOL (League of Legends)
2022 Ultraliga
00:00 TEG – Zero Tenacity
01:00 Iron Wolves – GSK
02:00 AGO ROGUE – IHG
03:00 KnF – devils.one

2022 nlc spring
00:00 MnM Gaming – NKI
01:00 Team Singularity – JDXL
02:00 BFR- RDL
03:00 DY – X7 Esports
04:00 VNR – AST.T

GLL Spring 2022
00:00 Team Refuse – GSMC
01:00 Zerolag Esports – Anorthosis Famagusta Esports
02:00 TP – HIVE
03:00 Future Perfect WLGaming – Olympiacos Alimou

2022 lfl spring
00:00 GameWard – Misfits Premier
01:00 MIRAGE ELYANDRA – Solary
02:00 KC – Team LDLC
03:00 VIT.B – BDSA
04:00 OPL – Gamers Origin

Dota 2
Dota2 Champions 2021 S7
01:00 Winstrike Team – Mind Games
01:00 COOLGUYS – Entity Gaming
19:00 Entity Gaming – Hydra
22:00 CIS Rejects – Hydra

APU league season 3
04:00 Infinity Esports(SA) – Fusion Gaming
07:00 Balrogs – Dreamers

new year holy war
11:00 Phoenix Gaming – Tiger God
13:00 Cookie – Tiger God
15:00 KOBOLDS – Cookie

Bitsler Cup
00:00 SALCHIPAPA – NoPing e-sports
02:00 Lava BestPc – Infamous