โปรแกรมการแข่งขันและถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, เซเรียอา, ลีกเอิง, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น, และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันศุกร์ที่ 28 มกราคม 2565
โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 คลับบรูซ – แซงต์ กิลลุส

ปรีไมราลีกา
03:15 เอสโตริล – อารัวก้า

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
00:15 ซาอุดีอาระเบีย – โอมาน

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
04:00 เอกวาดอร์ – บราซิล
06:00 ปารากวัย – อุรุกวัย
07:15 ชิลี – อาร์เจนตินา

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
07:00 จาเมกา – เม็กซิโก
07:00 สหรัฐอเมริกา – เอลซัลวาดอร์
08:05 ฮอนดูรัส – แคนาดา
09:05 คอสตาริกา – ปานามา

Colombia Copa Mustang A
04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา – เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
06:05 ปาตริโอตาสเอฟซี – เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
08:10 เดปอร์ติโว เปไรร่า – อเมริกา เด กาลี

เอ-ลีก
18:05 เพิร์ท กลอรี่ – FC Macarthur

Brazil Campeonato Carioca
01:30 มาดูเดดา – เรเซนเด้ อาร์เจ
06:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ – บันกู

บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
06:00 มิราสโซล – บรากันติโน้
07:30 กัวรานี่ เอสพี – เซาเปาโล

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี – เอฟซี กัว

ไทยลีก
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด – สุพรรณบุรี เอฟซี

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 เปอร์ซิค เคดีรี่ – บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
18:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด – พีเอสไอเอส เซมารัง
20:00 บาริโต ปูเตรา – พีเอสเอ็มมากัสซาร์
20:45 อเรม่า มาลัง – เปอซิปูร่า จายาปูร่า

Spain Primera Division RFEF
01:00 เอซเตรมาดูรา – ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
03:00 ยูดี โลโกรนเยส – กาลาฮอร์รา

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล

National Basketball Association
07:30 ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
10:00 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส – มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส

Chinese Basketball Association
10:00 Xinjiang Flying Tigers – Jilin Northeast Tigers
10:00 SiChuan PinSheng Whale – Suzhou Dragons
14:00 Fujian Sturgeons – Tianjin Pioneers
14:30 Shanxi Brave Dragons – Shandong Heroes
18:35 Guangdong Southern Tigers – Shanghai bilibili
19:00 Zhejiang Lions – Beijing Royal Fighters

EURO
00:00 Zenit Petersburg – Efes Pilsen
02:00 Olympiacos Piraeus – Crvena Zvezda Red Star
02:15 cabi Electra Tel Aviv – Fenerbahce Ulker
03:00 FC Barcelona – Lyon Asvel Villeurbanne
22:59 Unics Kazan – Cska Moscow

National Committee Association America
05:00 Nebraska – Wisconsin
07:00 NC-Asheville – Gardner-Webb
08:00 Minnesota – Ohio State
09:00 Iowa – Purdue
09:00 Western Kentucky – UAB
11:00 Gonzaga – Loyola Marymount
11:00 Southern California – Stanford
12:00 Hawaii – Cal State Northridge

National Basketball League(Australia)
15:30 Tasmania JackJumpers – Adelaide 36ers

Korea Basketball League
17:00 Ulsan Hyundai Mobis Phoebus – Jeonju KCC Egis

Adriatic Basketball League
22:59 KK Krka – Partizan

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส

ATP-S – Australian Open
10:30 Matteo Berrettini – Rafael Nadal
10:30 Stefanos Tsitsipas – Daniil Medvedev

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล

Cuba Serie Nacional
01:00 Matanzas – Cienfuegos
01:00 Pinar del Rio – ISLA JUVENTUD
01:00 Artemisa – Industriales
01:00 Granma – Guantanamo
01:00 Holguin – SANTIAGO DE CUBA
01:00 Ciego de Avila – Las Tunas
01:00 Sancti Spiritus – CAMAGUEY
01:00 MAYABEQUE – VILLA CLARA

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport

LOL (League of Legends)

2022 PRM Spring
00:00 Team GamerLegion – MOUZ
01:00 PTA – EINS
02:00 BIG – FC Schalke 04 Esports
03:00 SKP – EWI
04:00 USE – WAVE Esports

GLL Spring 2022
00:00 Zerolag Esports – GSMC
01:00 TP – Anorthosis Famagusta Esports
02:00 Future Perfect WLGaming – Team Refuse
03:00 HIVE – Olympiacos Alimou

HM Spring
00:00 ING – Dark Tigers
01:00 Cryptova – eSuba
02:00 Entropiq – DYNAMO ECLOT
03:00 Team Brute – SINNERS Esports

LVP SLO Spring 2022
00:00 TH – G2 Arctic
01:00 MOVISTAR RIDERS – Bar
02:00 FNTQ – BSO
03:00 Giants Gaming – MADM
04:00 KOI – UCAM Esports Club

2022 lfl spring
00:00 OPL – MIRAGE ELYANDRA
01:00 Gamers Origin – Misfits Premier
02:00 Team LDLC – BDSA
03:00 Solary – KC
04:00 GameWard – VIT.B

EBL Spring
01:00 Auxesis Esports – Nexus KTRL
02:00 Split Raiders – Crvena zvezda Esports
03:00 Diamant Esports – SOVEJA
04:00 Cyber Wolves – Valiance

Dota 2

Bitsler Cup
00:00 SALCHIPAPA – NoPing e-sports
02:00 Lava BestPc – Infamous

Dota2 Champions 2021 S7
01:00 COOLGUYS – Entity Gaming
19:00 IVY – V Gaming
22:00 Winstrike Team – Nemiga Gaming

ESL Meisterschaft Spring 2022
01:00 ERN – plan-B esports
03:00 Entropy Gaming – True Pumpers

sea waves cup s3
10:00 TEAM M11 – Team Quantic
13:00 Apes – Shinigami

new year holy war
11:00 Phoenix Gaming – SUMMIT GAMING
13:00 Tiger God – OB Esports x Neon
15:00 OB Esports x Neon – KOBOLDS