โปรแกรมการแข่งขันกีฬาและถ่ายทอดสดอีเอฟแอลแชมเปียนชิป, ลีกวัน อังกฤษ
, ไทยลีก และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม 2565
โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล

อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
00:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด – เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
20:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ – เบอร์มิงแฮม ซิตี้
23:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ – น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์

เซเรียบี
20:30 วิเชนซ่า – อาเลซซานเดรีย
20:30 ปาร์ม่า – โครโตเน่
20:30 ชิตตาเดลล่า – โคเซนซ่า 1914

ไทยลีก 1
18:00 นครราชสีมา เอฟซี – ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
18:00 ชลบุรี เอฟซี – การท่าเรือ เอฟซี
19:30 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี – สมุทรปราการ ซิตี้

ไทยลีก 2
18:00 ราชประชา – ราชนาวี
18:30 ลำพูน วอริเออร์ – ระนอง ยูไนเต็ด
19:00 อยุธยา ยูไนเต็ด – ตราด เอฟซี
19:00 ระยอง เอฟซี – ลำปาง เอฟซี

เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:15 เออิบาร์ – ฮูเอสก้า
00:15 ซีดี ลูโก้ – บูร์โกส ซีเอฟ
03:00 เรอัล โอเบียโด – อัลเมเรีย
20:00 เลกาเนส – เอดี อัลคอร์ค่อน
22:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า – ฟูเอนลาบราดา

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:30 Seraing United – เคเอเอส ยูเปน
02:45 เซอร์เคอร์ บรูซ – ออสเทนเด้
19:30 แซงต์ กิลลุส – อันเดอร์เลชท์
22:00 เคเอเอ เกนท์ – รอแยล อันท์เวิร์พ

ปรีไมราลีกา
22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ – ซีดี ทอนเดลา
22:30 วิเซล่า – วิตอเรีย กิมาไรส์

สวิสซูเปอร์ลีก
00:00 เอฟซี ซูริค – เซอร์เวตต์
02:30 ยัง บอยส์ – ลูกาโน
20:15 ลัวซานนี สปอร์ท – เซนต์ กัลเลน
22:30 ลูเซิร์น – บาเซิ่ล
22:30 เอฟซี ซิยง – กราสฮ็อปเปอร์

ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน – อาริส ซาโลนิก้า
20:00 พาส เจียนนิน่า – อโพลลอน สมายร์นิส
22:15 เออีเค เอเธนส์ – โวลอส เอ็นเอฟซี

โปรตุเกส ดิวิชั่น 2
18:00 ซีดี มาฟรา – อคาเดมีโค วิสุ
18:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า – ปอร์โต้ บี
19:45 ริโอ อาฟ – วาร์ซิม
21:00 จีดี ชาเวซ – เฟยเรนเซ่
22:30 สปอร์ติ้ง โควิลฮา – วิล่าแฟรเนียนเซ

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 บูร์กินาฟาโซ – ตูนิเซีย
22:00 อียิปต์ – โมร็อกโก

ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น – เอ็มวีวี มาสทริสช์
18:15 วีวีวี เวนโล – ดอร์เดรชท์
20:30 อัลเมเร่ ซิตี้ – เอสซี เทลสตาร์
22:45 เอดีโอ เดน ฮาก – เดอ กราฟสคัป

Switzerland Challenge League
20:15 เอฟซี วิล 1900 – วาดุซ
20:15 วินเตอร์ทูร์ – เอสซี เครียนส์

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
00:30 ลาร์นเอฟซี – พอร์ทาดาวน์

โรมาเนีย ลีกา 1
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ – ยูทีเอ อารัด
19:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ – ดาเชีย มิโอวินี่
22:00 คราอิโอว่า – เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ

ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี – โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
21:00 อโปเอล นิโคเซีย – โดซ่า คาโตโกเปีย

Colombia Copa Mustang A
02:00 คอร์ตูลัว – อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
04:05 อากีลาส โดราดาส – อ็องเซ่ กัลดาส
06:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า – ลา อีคูดัด
08:15 มิลเลียนนาริออส – อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน

กุปเดอฟร็องส์
00:30 แร็งส์ – บาสเตีย
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย – มงต์เปลลิเย่ร์

โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
21:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ – ดราโกโวลแยค
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ – ริเยก้า

เอ-ลีก
12:05 ซิดนีย์ เอฟซี – เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
14:45 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ – อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล

07:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – บอสตัน เซลติกส์
07:00 ดัลลัส แมฟเวอริกส์ – อินเดียน่า เพเซอร์ส
07:30 ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส – ซาคราเมนโต้ คิงส์
08:00 เมมฟิส กริซลีส์ – วอชิงตัน วิซาร์ดส์
08:00 ไมอามี่ ฮีต – โทรอนโต แร็ปเตอรส์
08:30 โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส – บรู๊คลีน เนตส์

National Committee Association America
06:00 Kansas City – Kentucky
09:00 Gonzaga – Portland
10:00 Oregon – Oregon State
12:00 Hawaii – UCSB

National Basketball League(Australia)
09:00 Adelaide 36ers – Melbourne United
11:00 Sydney Kings – Perth Wildcats
13:30 New Zealand Breakers – Tasmania JackJumpers

Korea Basketball League
13:00 Daegu KoGas Pegasus – Jeonju KCC Egis
13:00 Ulsan Hyundai Mobis Phoebus – Changwon LG Sakers
15:00 โซล เอสเคไน้ท์ – Wonju Dongbu Promy

Adriatic Basketball League
03:00 FMP Beograd – Mega Leks
22:59 Crvena Zvezda Red Star – Mornar Bascet

Basketball Bundesliga
00:00 Hamburg – Ratiopharm Ulm
02:30 LTi Giessen 46ers – New Yorker Phantoms
02:30 EnBW Ludwigsburg – Mitteldeutscher BC
21:00 EWE Baskets Oldenburg – Telekom Baskets Bonn
21:00 S.Oliver Baskets Wurzburg – Alba Berlin

Russian Basketball Super League
18:00 CSKA Moscow 2 – Dinamo Vladivostok
18:00 SBSK BC Samara – BC Khimki Moscow Region
19:15 UFA – Irkutsk
20:00 Lokomotiv Kuban II – Altay Basket Barnaul
22:00 MBA Moscow – Temp Sumz Revda
22:00 Rodniki Izhevsk – Uralmash Ekaterinburg
22:59 Runa Mosow – University-Ugra

Turkish Basketball League
00:15 Daruss Afaka – Turk Telekom
17:00 Royal Hali Gaziantep – Besiktas Cola Turka
19:30 Yalova Bld – Maik Ze Fendi
22:00 Efes Pilsen – Fenerbahce Ulker

Basketball Japan League
11:05 Toyama Grouses – Hiroshima Dragonflies
11:35 Shimane Susanoo Magic – Hitachi Sunrockers
12:05 Nagano Shinshu Brave Warriors – Osaka seven Fukujin
12:05 Rerakamuy Hokkaido – Toshiba Brave Thunders
12:05 Kyoto Hannaryz – Hamamatsu Higashimikawa
12:05 Akita Northern Happinets – Ryukyu Golden Kings
12:05 Yokohama B-Corsairs – Chiba Jets
13:05 Diamond Dolphins Nagoya – Utsunomiya Brex
13:05 Aisin Sea Horses – Toyota Alvark
13:05 Niigata Swan – Tsukuba Robots
13:05 Gunma Crane Thunders – Shiga Lake Stars

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส

WTA-D – Australian Open
11:00 Barbora Krejcikova & Katerina Siniakova – Anna Danilina & Beatriz Haddad Maia

ATP-S – Australian Open
15:30 Rafael Nadal – Daniil Medvedev

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล

Cuba Serie Nacional
01:00 Pinar del Rio – SANTIAGO DE CUBA
01:00 Artemisa – Guantanamo
01:00 ISLA JUVENTUD – Holguin
01:00 Industriales – Granma
01:00 MAYABEQUE – Sancti Spiritus
01:00 Matanzas – Ciego de Avila
01:00 Cienfuegos – Las Tunas
01:00 VILLA CLARA – CAMAGUEY

North-Central America -Caribbean Games
02:00 Magallanes – Jalisco
07:00 Gigantes del Cibao – Criollos Caguas

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport

LOL (League of Legends)

2022 LEC Spring
00:00 exceL Esports – Astralis
01:00 Misfits Gaming – MAD Lions
02:00 Team Vitality – Rogue
03:00 G2 Esports – Fnatic

2022 CBLOL S1
00:00 Netshoes Miners – paiN Gaming
01:00 KABUM! E-SPORTS – RNS
02:00 FURIA Uppercut – INTZ e-Sports
03:00 LowLandLions – Flamengo eSports
23:00 RED CANIDS – KABUM! E-SPORTS

tcl winter 2022
18:00 Iron Wolves – 1907 Fenerbahçe Espor
19:00 NSR – Beşiktaş e-sport Club
20:00 AURORA – 5 Ronin
21:00 Galakticos – Dark Passage
22:00 SuperMassive Blaze – Galatasaray Esports

Dota 2

Dota2 Champions 2021 S7
01:00 COOLGUYS – CIS Rejects
19:00 Entity Gaming – Hydra
22:00 B8 – V Gaming

APU league season 3
04:00 Infinity Esports(SA) – Balrogs
07:00 Fusion Gaming – Dreamers

sea waves cup s3
10:00 Team Quantic – Apes
13:00 Alpha Esports – TEAM M11
16:00 TEAM M11 – Angel Alliance

new year holy war
11:00 KOBOLDS – Tiger God
13:00 Phoenix Gaming – Polaris
15:00 Polaris – KOBOLDS