โปรแกรมการแข่งขันกีฬาและถ่ายทอดสดอีเอฟแอลแชมเปียนชิป, ลีกวัน อังกฤษ, ไทยลีก และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันจันทร์ที่ 31 มกราคม 2565
โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล

เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:15 มิรานเดส – มาลาก้า
00:15 ลาส พัลมาส – เรอัล โซเซียดาด บี
03:00 พอนเฟร์ราดิน่า – เตเนริเฟ่

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:30 สตองดาร์ด ลีแอช – เมเชเลน
03:00 คอร์ไทรจ์ – คลับบรูซ

ปรีไมราลีกา
01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า – โมไรเรนเซ่
03:30 ปอร์โต้ – มาริติโม่

ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า – โอลิมเปียกอส ไพรีอัส

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
03:05 แคนาดา – สหรัฐอเมริกา
05:05 ปานามา – จาเมกา
06:00 เม็กซิโก – คอสตาริกา
07:05 ฮอนดูรัส – เอลซัลวาดอร์

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 เซเนกัล – อิเควทอเรียลกินี

กุปเดอฟร็องส์
00:30 เอฟซี เบอเกอรัก – แซงต์ เอเตียน
03:00 ล็องส์ – โมนาโก

Spain Primera Division RFEF
01:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า – ราซิ่ง ซานตานเดร์
01:00 คาสเตลล่อน – ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล

01:00 แอตแลนตา ฮอกส์ – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
01:00 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – แอลเอ คลิปเปอร์ส
03:30 ชิคาโก บูลส์ – ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
06:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์ – คลีฟแลนด์ คาวาเลียส์
07:00 มิลวอกี บักส์ – เดนเวอร์ นักเก็ตส์
07:00 ออร์แลนโด แมจิก – ดัลลัส แมฟเวอริกส์
08:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
08:00 มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส – ยูทาห์ แจ๊ส

National Committee Association America
00:00 Northern Kentucky – Cleveland State
00:00 East Carolina – Cincinnati
00:00 Wright State – IPFW
00:00 Purdue – Ohio State
00:00 George Washington – fordham
00:30 Providence – Marquette
01:00 Iona Gaels – St. Peter’s
01:00 Bryant University – Long Island University
01:00 Fairleigh Dickinson University – Central Connecticut State
01:00 Wisconsin – Minnesota
02:00 Bradley – Indiana State
02:00 Rider – Canisius
02:00 Massachusetts – George Mason
02:00 Manhattan – Marist
02:00 Monmouth – Niagara University
02:00 Morgan State – Delaware State
02:00 St. Francis (B”klyn) – Wagner College
02:00 Siena College – Quinnipiac
02:00 Drake – Loyola Chicago
04:00 Boston College – Pittsburgh
04:00 Campbell – Presbyterian Church
05:00 Southern Illinois – Valparaiso
06:00 McNess State – New Orleans
06:00 Bucknell – Loyola-Maryland
10:00 Washington State – Colorado
11:00 Brown – Cornell

Korea Basketball League
13:00 Busan KTF Magicwings – Goyang Orions
15:00 Anyang KGC – โซล ซัมซุงธันเดอร์

Basketball Bundesliga
00:00 FC Bayern Munchen – BBC Bayreuth

Polska Liga Koszykówki
00:00 Trefl Sopot – Wikana Start SA Lublin
00:00 Spojnia – Gliwice
02:00 SK Legia Warszawa – Rosa Radom

Friendly Competition
00:00 Andrea Costa Imola – Liofilchem Roseto
00:00 Lapietra Monopoli – Virtus Arechi Salerno
00:00 Sutor Premiata Montegranaro – Virtus Basket Civitanova Marche
00:00 CJ Basket Taranto – Geko PSA Sant Antimo
00:00 Elachem Vigevano – Coelsanus Robur et Fides Varese
00:00 Giulianova Basket 85 – The Supporter Jesi
00:00 LTC Group Sangiorgese Basket – Bernardo Abet Langhe Roer
00:00 Pall. Viola Reggio Calabria – Fidelia Torrenova
00:00 Pallacanestro Crema – Secis Jesolo
00:00 Raggisolaris Faenza – RivieraBanca Basket Rimini
00:00 Real Sebastiani Rieti – Amadori Tigers Cesena
00:00 Rennova Teramo a Spicchi 2K20 – Luciana Mosconi Ancona
00:00 Riso Scotti Pavia – Solbat Basket Golfo Piombino
00:00 Basket Cecina – Mamy Oleggio
00:00 Firenze Women – Spezzina Women
00:00 Liomatic Umbertide Woman’s – Pistoia Women’s
00:00 Zentro Madrid – CB Alginet
00:30 Kazma – Al Qurain
01:00 GDB Leca/Gargolandia – Juvemaia-ACDC
01:00 CP Esgueira – Electrico FC
01:30 Montijo BA – BAC
02:15 Akranes IA – Fjolnir
02:30 Opus Libertas Livorno 1947 – College Bk Borgomanero
02:30 Unicusano Pielle Livorno – La Patrie San Miniato
06:00 Ameghino – Salta
06:00 Deportivo Norte – Villa San Martin
06:00 Independiente Santiago del Estero – Estudiantes Tucuman
06:00 Ciclista – Bahia Basket

Basketball League of Serbia
00:00 KK Dunav – KK Metalac
01:00 OKK Beograd – Radnicki Kragujevac

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล

Cuba Serie Nacional
01:00 MAYABEQUE – Sancti Spiritus
01:00 Pinar del Rio – SANTIAGO DE CUBA
01:00 Cienfuegos – Las Tunas
01:00 ISLA JUVENTUD – Holguin
01:00 Industriales – Granma
01:00 Matanzas – Ciego de Avila
01:00 Artemisa – Guantanamo
01:00 VILLA CLARA – CAMAGUEY

North-Central America -Caribbean Games
02:00 Criollos Caguas – Magallanes
07:00 GIGANTES DEL CIBAO – Astronautas de Chiriqui
21:30 Astronautas de Chiriqui – Magallanes
21:30 Astronautas de Los Santos – Magallanes

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport

LOL (League of Legends)

2022 PRM Spring
00:00 PTA – EWI
01:00 MOUZ – SKP
02:00 EINS – BIG
03:00 WAVE Esports – Team GamerLegion
04:00 FC Schalke 04 Esports – USE

2022 CBLOL S1
00:00 LIBERTY – LowLandLions
01:00 RNS – Netshoes Miners
02:00 paiN Gaming – FURIA Uppercut
03:00 INTZ e-Sports – Flamengo eSports

LCO S1
14:00 kanga esports – Order
15:00 PEACE – LG Dire Wolves
16:00 The Chiefs Esports Club – Gravitas
17:00 Pentanet.GG – MAMMOTH

Dota 2

Dota2 Champions 2021 S7
01:00 Nemiga Gaming – Mind Games
19:00 CIS Rejects – chekoldyriki
22:00 NO SORRY – Hydra

sea waves cup s3
10:00 Shinigami – Alpha
13:00 AG – KOBOLDS

new year holy war
11:00 Violet – SUMMIT GAMING
13:00 AG – SUMMIT GAMING
15:00 OB Esports x Neon – Polaris