โปรแกรมการแข่งขันกีฬาและถ่ายทอดสดอีเอฟแอลแชมเปียนชิป, ลีกวัน อังกฤษ
, ไทยลีก และกีฬาอื่นๆ ที่น่าสนใจอีกมากมาย สามารถดูบอลสดช่องทางใดได้บ้าง เช็คได้ที่นี่!!

วันเสาร์ที่ 29 มกราคม 2565
โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล

อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ – สโต๊ค ซิตี้
22:00 มิดเดิลสโบรห์ – โคเวนทรี ซิตี้
22:00 มิลล์วอลล์ – เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
22:00 ลูตัน ทาวน์ – แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22:00 บาร์นสลีย์ – บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:00 ฟูแล่ม – แบล็คพูล
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส – เร้ดดิ้ง
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ – บริสตอล ซิตี้
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ – สวอนซี ซิตี้

ไทยลีก 1
17:30 บางกอกกล๊าส เอฟซี – เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด – โปลิศ เทโร เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด – บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 หนองบัวลําภู – ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

ไทยลีก 2
17:00 สุโขทัย เอฟซี – ชัยนาท ฮอร์นบิล | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:00 อุดรธานี เอฟซี – นครปฐม ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
18:30 ขอนแก่น เอฟซี – แพร่ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 คัสตอม ยูไนเต็ด – เชียงใหม่ เอฟซี | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY
19:00 เกษตรศาสตร์ – เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด | ถ่ายทอดสดทาง AIS PLAY

ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 ก็อง – ชามัวร์ นิออร์ท
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ – ปารีส เอฟซี
01:00 อฌักซิโอ้ – เอเจ โอแซร์
01:00 นีมส์ – วาล็องเซียนส์

เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 เรอัล บายาโดลิด – สปอร์ติ้ง กิฆอน
22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า – คิโรน่า

จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 แซงต์ ทรุยด็อง – ชาเลอร์รัว
22:15 เบียรส์ชอทวิลริค – ซูลเต้ วาเรเกม

สกอตติชพรีเมียร์ชิป
19:30 รอสส์ เคาน์ตี้ – กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:00 อเบอร์ดีน – เซนต์ จอห์นสโตน
22:00 เซลติก – ดันดี ยูไนเต็ด
22:00 ดันดี – เซนต์ เมียร์เรน
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี – มาเธอร์เวลล์
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน – ลิฟวิงสตัน

ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 เลเมีย – โอเอฟไอ เครเต้
22:15 ไอโอนิกอส – พีเออี อโตรมิตอส

ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
04:00 โคลัมเบีย – เปรู
05:00 เวเนซุเอลา – โบลิเวีย

แอฟริกันเนชันส์ คัพ
22:59 แกมเบีย – แคเมอรูน

ลีกา 1 ฮังการี
20:30 ปาคซิ เซ – ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
23:00 เดเบรเซน วีเอสซี – วาร์ดา เซ

กุปเดอฟร็องส์
03:00 น็องต์ – แบรสต์
22:15 น็องซี่ – อาเมียงส์
22:15 ตูลูส – แวร์กซายส์ 78

เอ-ลีก
15:45 บริสแบน โรว์ – เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
15:45 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี – เมลเบิร์น ซิตี้

บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
21:00 ซานโตส – โบต้าโฟโก้ เอสพี

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) – อีสต์ เบงกอล

ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี – โลบี สตาร์ส

อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 บาหลี ยูไนเต็ด – ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
18:15 เปอร์เซบายา สุราบายา – พีเอสเอส สเลมัน
20:45 เปอร์ซิบ บันดุง – พีเอส ติร่า

ลีกวัน อังกฤษ
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ – ซันเดอร์แลนด์
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส – มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ – อิปสวิช ทาวน์
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า – ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ – มอร์แคมบ์
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน – ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส – พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00 จิลลิ่งแฮม – อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ – เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ – เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ – วีแกน แอธเลติก

อีเอฟแอลลีกทู
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ – คราวเลย์ ทาวน์
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส – วอลซอลล์
22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด – ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด – สวินดอน ทาวน์
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ – ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ – เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ – บาร์โรว์
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ – ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก – โรชเดล
22:00 พอร์ทเวล – สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ – ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ – ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

โปรแกรมการแข่งขันบาสเกตบอล

07:00 ออร์แลนโด แมจิก – ดีทรอยต์ พิสตันส์
07:30 ชาล็อต บ็อบแคทส์ – ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
07:30 แอตแลนตา ฮอกส์ – บอสตัน เซลติกส์
08:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – เดนเวอร์ นักเก็ตส์
08:00 โอกลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์ – อินเดียน่า เพเซอร์ส
08:00 เมมฟิส กริซลีส์ – ยูทาห์ แจ๊ส
08:00 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ – ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
08:00 ไมอามี่ ฮีต – แอลเอ คลิปเปอร์ส
08:30 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ – ชิคาโก บูลส์
09:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – มินเนโซต้า ทิมเบอร์วูล์ฟส
10:00 มิลวอกี บักส์ – นิวยอร์ก นิกส์

EURO
01:00 Monaco – Real Madrid Teka
02:00 Panathinaikos – Saski Baskonia
02:30 EA7-Emporio Armani Milano – Zalgiris
02:30 FC Bayern Munchen – Alba Berlin

National Basketball League(Australia)
13:30 Cairns Taipans – Illawarra Hawks
16:00 Brisbane Bullets – South East Melbourne Phoenix

Korea Basketball League
13:00 โซล ซัมซุงธันเดอร์ – โซล เอสเคไน้ท์
13:00 Goyang Orions – Wonju Dongbu Promy
15:00 Anyang KGC – Busan KTF Magicwings

Greek Basket League
22:00 Panathinaikos – Aris Tt Bank
22:00 AEK Athens – Olympiacos Piraeus
22:00 Prometheus – DASH Peristeri Athens
22:00 GS Lavrio – Paok Sharon Leki
22:00 Kolossos Rhodes – Larisa B.C.
22:00 Ionikos Nikaias – Apollon Patras

Basketball Bundesliga
01:00 Chemcats Chemnitz – Fraport Skyliners
22:59 BG Goettingen – Heidelberg

Basketball Japan League
11:35 Shimane Susanoo Magic – Hitachi Sunrockers
12:05 Akita Northern Happinets – Ryukyu Golden Kings
12:05 Rerakamuy Hokkaido – Toshiba Brave Thunders
13:05 Gunma Crane Thunders – Shiga Lake Stars
13:05 Yokohama B-Corsairs – Chiba Jets
13:05 Nagano Shinshu Brave Warriors – Osaka seven Fukujin
13:05 Aisin Sea Horses – Toyota Alvark
13:05 Diamond Dolphins Nagoya – Utsunomiya Brex
15:05 Niigata Swan – Tsukuba Robots
16:05 Toyama Grouses – Hiroshima Dragonflies
16:05 Kyoto Hannaryz – Hamamatsu Higashimikawa

โปรแกรมการแข่งขันเทนนิส

WTA-S – Australian Open
15:30 Ashleigh Barty – Danielle Collins

ATP-D – Australian Open
17:00 Thanasi Kokkinakis & Nick Kyrgios – Matthew Ebden & Max Purcell

โปรแกรมการแข่งขันเบสบอล

North-Central America -Caribbean Games
02:00 Magallanes – Caimanes
07:00 Jalisco – Gigantes del Cibao

โปรแกรมการแข่งขัน E-Sport

LOL (League of Legends)

2022 LEC Spring
01:00 MAD Lions – exceL Esports
02:00 Team Vitality – SK Gaming
03:00 Rogue – Fnatic
04:00 Misfits Gaming – G2 Esports
23:00 BDS – SK Gaming

2022 LCS Spring
05:30 Team Dignitas – Team Liquid

2022 LCK Spring
15:00 Gen.G – KT Rolster
18:00 Nongshim Red Force – DragonX

tcl winter 2022
18:00 5 Ronin – 1907 Fenerbahçe Espor
19:00 AURORA – Beşiktaş e-sport Club
20:00 Galatasaray Esports – Galakticos
21:00 SuperMassive Blaze – Iron Wolves
22:00 NSR – Dark Passage

Dota 2

Dota2 Champions 2021 S7
01:00 Brame – Mind Games
19:00 ChFight – Gambit 2
22:00 Entity Gaming – chekoldyriki

APU league season 3
04:00 Hokori – Los Amayitos
07:00 SG e-sports – Omega Gaming

sea waves cup s3
10:00 Angel Alliance – AG
10:00 Angel Alliance – Team Quantic
13:00 Alpha Esports – KOBOLDS
13:00 AG – TEAM M11
16:00 TEAM M11 – Apes

new year holy war
11:00 Violet – Cookie
13:00 YG – Tiger God
15:00 KOBOLDS – AG